Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.875.578.556 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.965.198.096 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.875.578.556 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.965.198.096 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,67%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 4 gói thầu, trong đó trúng 4 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 98% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.52% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (4)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Đào tạo số và Khảo thí đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê hội trường, phòng nghỉ, ăn uống cho chuyên gia tham gia tập huấn và xây dựng bổ sung ngân hàng câu hỏi thi đánh giá năng lực học sinh trung học phổ thông (HSA) đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
21/08/2026 15:03
Bên mời thầu Viện Đào tạo số và Khảo thí đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê hội trường, phòng nghỉ, ăn uống cho chuyên gia tham gia tập huấn và xây dựng bổ sung ngân hàng câu hỏi thi đánh giá năng lực học sinh trung học phổ thông (HSA) đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:26
Bên mời thầu Viện Đào tạo số và Khảo thí đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê hội trường, phòng nghỉ, ăn uống cho chuyên gia tham gia tập huấn và chuẩn hóa ngân hàng câu hỏi thi đánh giá năng lực phục vụ tuyển sinh đại học, cao đẳng khối các trường quân đội (QDA) năm 2026 của chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT MỸ QUẢN LÝ KHÁCH SẠN VÀ KHU NGHỈ DƯỠNG
09/06/2026 09:35
Bên mời thầu Viện Đào tạo số và Khảo thí đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê hội trường, phòng nghỉ, ăn uống cho chuyên gia tham gia tập huấn và chuẩn hóa ngân hàng câu hỏi thi đánh giá năng lực phục vụ tuyển sinh đại học, cao đẳng khối các trường quân đội (QDA) năm 2026 của chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí với 1 gói thầu.
08/06/2026 11:24
Bên mời thầu Viện Đào tạo số và Khảo thí đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê hội trường, phòng nghỉ, ăn uống cho chuyên gia tham gia tập huấn, soạn thảo, biên tập, hoàn thiện câu hỏi thi đánh giá năng lực phục vụ tuyển sinh khối các trường Quân đội của chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT MỸ QUẢN LÝ KHÁCH SẠN VÀ KHU NGHỈ DƯỠNG
24/04/2026 08:14
Bên mời thầu Viện Đào tạo số và Khảo thí đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê hội trường, phòng nghỉ, ăn uống cho chuyên gia tham gia tập huấn, soạn thảo, biên tập, hoàn thiện câu hỏi thi đánh giá năng lực phục vụ tuyển sinh khối các trường Quân đội của chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí với 1 gói thầu.
23/04/2026 23:10
Bên mời thầu Viện Đào tạo số và Khảo thí đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê máy in giấy nháp và giấy chứng nhận kết quả thi HSA năm 2026 của chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VINA TECH
13/03/2026 15:54
Bên mời thầu Viện Đào tạo số và Khảo thí đã đăng tải KHLCNT Thuê máy in giấy nháp và giấy chứng nhận kết quả thi HSA năm 2026 của chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí với 1 gói thầu.
13/03/2026 15:47
Bên mời thầu Viện Đào tạo số và Khảo thí đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê máy chủ, máy laptop và mua thiết bị kỹ thuật, vật tư, phụ kiện phục vụ tổ chức thi HSA năm 2026 của chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MÁY TÍNH THANH PHONG
05/03/2026 23:41
Bên mời thầu Viện Đào tạo số và Khảo thí đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua văn phòng phẩm dùng thường xuyên và phục vụ thi HSA 2026 của chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI P.P
05/03/2026 23:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Đào tạo số và Khảo thí công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: In phong bì A4 có ô dán kính in nhãn hiệu Viện Đào tạo số và Khảo thí và chuyển phát giấy chứng nhận kết quả cho thí sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN IN TEM BƯU ĐIỆN
16/04/2025 15:48
Viện Đào tạo số và Khảo thí công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm phục vụ kỳ thi đánh giá năng lực học sinh trung học phổ thông ở ĐHQGHN năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI TUẤN HIỀN
15/04/2025 16:33
Viện Đào tạo số và Khảo thí đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm phục vụ kỳ thi đánh giá năng lực học sinh trung học phổ thông ở ĐHQGHN năm 2025 với 1 gói thầu.
11/04/2025 18:00
Viện Đào tạo số và Khảo thí công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt tủ, bàn, ghế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OFUNI VIỆT NAM
08/04/2025 15:26
Viện Đào tạo số và Khảo thí đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt tủ, bàn, ghế với 1 gói thầu.
04/04/2025 11:52
Viện Đào tạo số và Khảo thí công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: thuê xe vận chuyển đưa đón cán bộ đến các điểm tổ chức thi HSA 2025 đợt thi 502- 506 và đưa đón cán bộ đi làm việc tại Khu đô thị Đại học Quốc gia Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và vận tải 3C
03/04/2025 14:31
Viện Đào tạo số và Khảo thí công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: In phong bì A4 có ô dán kính in nhãn hiệu Viện Đào tạo số và Khảo thí và chuyển phát giấy chứng nhận kết quả cho thí sinh với 1 nhà thầu tham gia.
02/04/2025 15:31
Viện Đào tạo số và Khảo thí công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: thuê xe vận chuyển đưa đón cán bộ đến các điểm tổ chức thi HSA 2025 đợt thi 502- 506 và đưa đón cán bộ đi làm việc tại Khu đô thị Đại học Quốc gia Hà Nội với 4 nhà thầu tham gia.
26/03/2025 08:31
Viện Đào tạo số và Khảo thí đăng tải TBMT Gói thầu số 3: In phong bì A4 có ô dán kính in nhãn hiệu Viện Đào tạo số và Khảo thí và chuyển phát giấy chứng nhận kết quả cho thí sinh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/03/2025 13:54
Viện Đào tạo số và Khảo thí công bố kết quả gói thầu Thuê máy photo phục vụ in giấy chứng nhận kết quả thi đánh giá năng lực học sinh trung học phổ thông ở ĐHQGHN năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ PANIPI VIỆT NAM
21/03/2025 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Đào tạo số và Khảo thí đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê hội trường, phòng nghỉ, ăn uống cho chuyên gia tham gia tập huấn và xây dựng bổ sung ngân hàng câu hỏi thi đánh giá năng lực học sinh trung học phổ thông (HSA) đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
21/08/2026 15:03
Bên mời thầu Viện Đào tạo số và Khảo thí đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê hội trường, phòng nghỉ, ăn uống cho chuyên gia tham gia tập huấn và xây dựng bổ sung ngân hàng câu hỏi thi đánh giá năng lực học sinh trung học phổ thông (HSA) đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:26
Bên mời thầu Viện Đào tạo số và Khảo thí đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê hội trường, phòng nghỉ, ăn uống cho chuyên gia tham gia tập huấn và chuẩn hóa ngân hàng câu hỏi thi đánh giá năng lực phục vụ tuyển sinh đại học, cao đẳng khối các trường quân đội (QDA) năm 2026 của chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT MỸ QUẢN LÝ KHÁCH SẠN VÀ KHU NGHỈ DƯỠNG
09/06/2026 09:35
Bên mời thầu Viện Đào tạo số và Khảo thí đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê hội trường, phòng nghỉ, ăn uống cho chuyên gia tham gia tập huấn và chuẩn hóa ngân hàng câu hỏi thi đánh giá năng lực phục vụ tuyển sinh đại học, cao đẳng khối các trường quân đội (QDA) năm 2026 của chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí với 1 gói thầu.
08/06/2026 11:24
Bên mời thầu Viện Đào tạo số và Khảo thí đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê hội trường, phòng nghỉ, ăn uống cho chuyên gia tham gia tập huấn, soạn thảo, biên tập, hoàn thiện câu hỏi thi đánh giá năng lực phục vụ tuyển sinh khối các trường Quân đội của chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT MỸ QUẢN LÝ KHÁCH SẠN VÀ KHU NGHỈ DƯỠNG
24/04/2026 08:14
Bên mời thầu Viện Đào tạo số và Khảo thí đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê hội trường, phòng nghỉ, ăn uống cho chuyên gia tham gia tập huấn, soạn thảo, biên tập, hoàn thiện câu hỏi thi đánh giá năng lực phục vụ tuyển sinh khối các trường Quân đội của chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí với 1 gói thầu.
23/04/2026 23:10
Bên mời thầu Viện Đào tạo số và Khảo thí đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê máy in giấy nháp và giấy chứng nhận kết quả thi HSA năm 2026 của chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VINA TECH
13/03/2026 15:54
Bên mời thầu Viện Đào tạo số và Khảo thí đã đăng tải KHLCNT Thuê máy in giấy nháp và giấy chứng nhận kết quả thi HSA năm 2026 của chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí với 1 gói thầu.
13/03/2026 15:47
Bên mời thầu Viện Đào tạo số và Khảo thí đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê máy chủ, máy laptop và mua thiết bị kỹ thuật, vật tư, phụ kiện phục vụ tổ chức thi HSA năm 2026 của chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MÁY TÍNH THANH PHONG
05/03/2026 23:41
Bên mời thầu Viện Đào tạo số và Khảo thí đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua văn phòng phẩm dùng thường xuyên và phục vụ thi HSA 2026 của chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI P.P
05/03/2026 23:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí là chủ đầu tư của 30 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 18 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí là chủ đầu tư của 38 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Đào tạo số và Khảo thí là chủ đầu tư có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đã bao giờ bạn từng thử kéo tay một người mà bạn muốn lấy làm chồng, hoặc lấy làm vợ, hai người chạy băng băng trên con phố tấp nập nhất trong thành phố chưa? Lần sau hãy thử xem sao nhé! Đó là một cảm giác…tưởng chứng như chỉ một giây sau bạn sẽ hóa thành cánh bướm tung bay theo anh ấy. "
Sói Xám Mọc Cánh
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026