Cung cấp máy tính, máy in

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp máy tính, máy in
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
57.386.880 VND
Ngày đăng tải
15:58 16/10/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
09-QĐVPDU
Cơ quan phê duyệt
Văn phòng Đảng ủy phường Lưu Kiếm
Ngày phê duyệt
07/10/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0202045130 0202045130

CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HDN

57.386.880 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy in SP230DNW
SP230DNW
1 Chiếc - Máy in Laser đơn sắc, A4/letter, in đảo mặt tự động - Tốc độ in: 30 trang/ phút (A4); 32 trang/ phút (Letter) - Bộ nhớ: 128MB - Độ phân giải: 1200 x 1200 dpi, 1200 x 600 dpi, 600 x 600 dpi - Khay giấy tiêu chuẩn: 250 tờ - Khay giấy ra: 150 tờ - Giao diện kết nối: USB2.0, 10BASE-T/100BASE-TX Ethernet, IEEE802.11b/g/n (Wireless), Wi-Fi Direct - Hộp mực lên đến 3.000 trang (thay thế) Việt Nam 4.665.600
2 Máy tính để bàn SingPC i3123.3S6802S0
i3123.3S6802S0
4 Bộ - Bộ vi xử lý: Intel® Core™ i3-12100 Processor 3.3 GHz (up to 4.3 GHz), 12MBCache,4Core8Thread,Socket FCLGA1700 (Alder Lake) - Bảng mạch chủ: Intel®H610 Chipset (Đồng bộ cùng thương hiệu máy tính) - Cổng kết nối (I/O): + Intel® Socket LGA 1700 for Intel® Core™ 14th & 13th Gen Processors, Intel® Core™ 12th Gen, Pentium® Gold and Celeron® Processors* + Bộ nhớ mở rộng: Supports Dual Channel DDR41866/2133/2400/ 2666/ 2933/ 3200 Non-ECC + 2 x DDR4 DIMM MemorySlot, Max. Support to 64GB Memory, Hỗ trợ tăng tốc bộ nhớ XMP + Khe cắm mở rộng: 1 x PCIe4.0 x16 Slot, 1 x PCIe x 1 Slot + Cổng kết nối phía sau: 2 x USB 3.2, 2 x USB 2.0, 1 x PS/2 Keyboard, 1 x PS/2Mouse, 1 x VGA, 1 x HDMI, 1 x Display Port, 1 x LAN (RJ45), 3 x Audio jack(s) + Cổng kết nối bên trong: 4 x SATA 6Gb/s, 1 x M.2(MKey) Socket, 1 x M.2 Socket Wi-Fi & Bluetooth, supports 2 xUSB3.2, supports 2 x USB 2.0, 1 x COM, 1 xTPM, 1 x Front Panel Audio, 1 x System Panel (Power, Led), 2 x System Fan, 1 x Clear CMOS - Bộ nhớ trong(Ram): 8GB DDR4 Bus 3200Mhz - Ổ cứng: SSD 256GB - Kết nối mạng: Realtek10/100/1000 Mbs - Kết nối không dây: Không - Card màn hình (Onboard): Intel® UHDGraphics730 - Card âm thanh (Onboard): Realtek® ALC897 Codec 7.1- Channel High Definition Audio - Vỏ máy & nguồn: Case SingPC – Nguồn ATX550W: + Cổng kết nối mặt trước: 2 cổng âm thanh vào - ra, 1 x USB3.0, 2 x USB 2.0 + Kiểu dáng: Có tay xách di động - Bàn phím & Chuột: Bàn phím & Chuột quang có dây SingPC (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) - Màn hình: SingPC 21.5"VA LED (không loa) - công nghệ Less Blue Light + Kích cỡmàn hình:21.5"". Loại màn: VA (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn), Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt). Độ sáng: 250 cd/m². Tỷ lệ khung hình: 16:9. Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR). + Thời gian phản hồi: 5ms. Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.). Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@100Hz. Hỗ trợ màu: 16.7M. Cổng kết nối: VGA, HDMI. + Nguồn điện: Inpu tAC100-240V, Output 12V, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W. Tính năng đồng bộ: FreeSync. (Đồng bộ thương hiệu với Case máy tính) - Hệ điều hành: Windows 11 Việt Nam 9.914.400
3 Laptop ASUS ExpertBook P1503CVA-i308-50W
P1503CVA-i308-50W
1 Bộ - CPU: Intel Core i3-1315U (10MB, up to 4.50GHz) - VGA: Intel UHD Graphics - Display: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) Wide view, 16:9, Anti-glare, 300 nit, 45% NTSC - Ram: 8GB DDR5 SO-DIMM (1x8GB) - Ổ cứng: 512GB M.2 2280 NVMe PCIe 4.0 SSD - Pin: 3-cell 50WHrs - Weight: 1.62 kg - Color: Xám - OS: Windows 11 Home China 13.063.680
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây