Cung cấp NVL, hóa chất TN

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cung cấp NVL, hóa chất TN
Tên dự án
Nghiên cứu quy trình chiết xuất và tạo chế phẩm có tác dụng hạ đường huyết hỗ trợ điều trị bệnh đái tháo đường vỏ cà phê ở Đắk Lắk
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
82.900.000 VND
Giá gói thầu
82.900.000 VND
Ngày quy đổi
20/07/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
QĐ Số 71/QĐ-CNHH
Ngày phê duyệt
28/07/2022
Hoàn thành
10:40 03/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 8011551807 8011551807

CỬA HÀNG HÓA CHẤT PHÁT TIẾN

82.900.000 VND 180 ngày 180
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây