Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 64 gói thầu, trong đó có 32 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 35 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,74%, Xây lắp 5,26%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.109.625.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.074.186.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,74%, Xây lắp 5,26%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.109.625.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.074.186.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 11 gói thầu, trong đó trúng 11 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (5), Khánh Hòa (1), Không xác định (5)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (5), Khánh Hòa (1), Không xác định (5)
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu
- Có quan hệ với 6 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Công nghệ Hóa học đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp NVL, hóa chất TN của chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG HÓA CHẤT PHÁT TIẾN
03/08/2022 10:40
Bên mời thầu Viện Công nghệ Hóa học đã đăng tải kết quả gói thầu Phân tích mẫu của chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU ỨNG DỤNG
21/07/2022 09:36
Bên mời thầu Viện Công nghệ Hóa học đã đăng tải KHLCNT Nghiên cứu quy trình chiết xuất và tạo chế phẩm có tác dụng hạ đường huyết hỗ trợ điều trị bệnh đái tháo đường vỏ cà phê ở Đắk Lắk của chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học với 1 gói thầu.
21/07/2022 09:07
Bên mời thầu Viện Công nghệ Hóa học đã đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Cung cấp và lắp đặt trang thiết bị nghiên cứu và phát triển cảm biến hóa - sinh lần 2 của chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/07/2022 10:33
Bên mời thầu Viện Công nghệ Hóa học đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu 12 của dự án thành phần 2 thuộc Dự án phòng thí nghiệm trọng điểm Hướng nghiên cứu hóa sinh của chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học với 1 gói thầu.
08/07/2022 21:44
Bên mời thầu Viện Công nghệ Hóa học đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp NVL của chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh cửa hàng Đại dương Xanh
27/05/2022 11:22
Bên mời thầu Viện Công nghệ Hóa học đã đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Cung cấp và lắp đặt trang thiết bị nghiên cứu và phát triển cảm biến hóa - sinh (lần 2) của chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/05/2022 20:08
Bên mời thầu Viện Công nghệ Hóa học đã đăng tải TBMT Cải tạo nền đường và vỉa hè cơ sở nghiên cứu Viện Công nghệ Hóa học của chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/05/2022 15:14
Bên mời thầu Viện Công nghệ Hóa học đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thẩu của chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học.
06/05/2022 10:07
Bên mời thầu Viện Công nghệ Hóa học đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMXD và đầu tư Toàn Hưng Thịnh
06/05/2022 10:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Công nghệ Hóa học công bố kết quả gói thầu Cung cấp NVL, hóa chất TN.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG HÓA CHẤT PHÁT TIẾN
03/08/2022 10:40
Viện Công nghệ Hóa học công bố kết quả gói thầu Phân tích mẫu.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU ỨNG DỤNG
21/07/2022 09:36
Viện Công nghệ Hóa học đăng tải KHLCNT Nghiên cứu quy trình chiết xuất và tạo chế phẩm có tác dụng hạ đường huyết hỗ trợ điều trị bệnh đái tháo đường vỏ cà phê ở Đắk Lắk với 1 gói thầu.
21/07/2022 09:07
Viện Công nghệ Hóa học công bố kết quả gói thầu Cung cấp NVL.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh cửa hàng Đại dương Xanh
27/05/2022 11:22
Viện Công nghệ Hóa học công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thẩu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty THNHH TMDV và Thi công Xây dựng Thiên Phúc
06/05/2022 10:07
Viện Công nghệ Hóa học công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMXD và đầu tư Toàn Hưng Thịnh
06/05/2022 10:04
Viện Công nghệ Hóa học công bố kết quả gói thầu Cung cấp NVL, háo chất.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư TMDV Phạm Gia
22/04/2022 10:21
Viện Công nghệ Hóa học công bố kết quả gói thầu Cung cấp NVL, Vật tư năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Công Tiến Phát
15/04/2022 11:31
Viện Công nghệ Hóa học công bố kết quả gói thầu Cung cấp hóa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng hóa chất Phát Tiền
15/04/2022 11:28
Viện Công nghệ Hóa học công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, NVL năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Gia Long Phước
15/04/2022 11:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Công nghệ Hóa học đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp NVL, hóa chất TN của chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG HÓA CHẤT PHÁT TIẾN
03/08/2022 10:40
Bên mời thầu Viện Công nghệ Hóa học đã đăng tải kết quả gói thầu Phân tích mẫu của chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU ỨNG DỤNG
21/07/2022 09:36
Bên mời thầu Viện Công nghệ Hóa học đã đăng tải KHLCNT Nghiên cứu quy trình chiết xuất và tạo chế phẩm có tác dụng hạ đường huyết hỗ trợ điều trị bệnh đái tháo đường vỏ cà phê ở Đắk Lắk của chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học với 1 gói thầu.
21/07/2022 09:07
Bên mời thầu Viện Công nghệ Hóa học đã đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Cung cấp và lắp đặt trang thiết bị nghiên cứu và phát triển cảm biến hóa - sinh lần 2 của chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/07/2022 10:33
Bên mời thầu Viện Công nghệ Hóa học đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu 12 của dự án thành phần 2 thuộc Dự án phòng thí nghiệm trọng điểm Hướng nghiên cứu hóa sinh của chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học với 1 gói thầu.
08/07/2022 21:44
Bên mời thầu Viện Công nghệ Hóa học đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp NVL của chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh cửa hàng Đại dương Xanh
27/05/2022 11:22
Bên mời thầu Viện Công nghệ Hóa học đã đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Cung cấp và lắp đặt trang thiết bị nghiên cứu và phát triển cảm biến hóa - sinh (lần 2) của chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/05/2022 20:08
Bên mời thầu Viện Công nghệ Hóa học đã đăng tải TBMT Cải tạo nền đường và vỉa hè cơ sở nghiên cứu Viện Công nghệ Hóa học của chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/05/2022 15:14
Bên mời thầu Viện Công nghệ Hóa học đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thẩu của chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học.
06/05/2022 10:07
Bên mời thầu Viện Công nghệ Hóa học đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMXD và đầu tư Toàn Hưng Thịnh
06/05/2022 10:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học là chủ đầu tư của 41 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 31 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công nghệ Hóa học là chủ đầu tư có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Việc lập mục tiêu có sức mạnh bởi nó tạo ra sự tập trung. Nó mài sắc giấc mơ. Nó cho ta khả năng để chú trọng vào đúng hành động ta cần để đạt được mọi thứ ta khao khát trong đời. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh