Phân tích mẫu

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hỗn hợp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Phân tích mẫu
Tên dự án
Nghiên cứu ứng dụng nano oxit kim loại pha tạp Mn4+ quang đỏ làm tăng hệ số hoàn màu và giải nhiệt cho đèn đi ốt bán dẫn nanowire phát ánh sáng trắng tiết kiệm năng lượng
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
30.000.000 VND
Giá gói thầu
30.000.000 VND
Ngày quy đổi
02/03/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số QĐ: 69/QĐ-CNHH
Ngày phê duyệt
20/07/2022
Hoàn thành
09:36 21/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0301280262 0301280262

VIỆN KHOA HỌC VẬT LIỆU ỨNG DỤNG

30.000.000 VND 30 ngày 30
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây