Cung cấp thực phẩm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp thực phẩm
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
151.740.000 VND
Ngày đăng tải
17:43 05/09/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá điều chỉnh
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
60/QĐ-HTMN
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON HỒNG CHÂU
Ngày phê duyệt
04/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000041741 026071000041

HỘ KINH DOANH BÙI VĂN TRƯỜNG

151.740.000 VND 360 ngày 360 NGÀY
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Đậu
ĐAU
540 Kg Đậu Việt Nam 20.000
2 Bánh hòn
BH
360 Kg Bánh hòn Việt Nam 30.000
3 Bánh cuốn
BC
360 Kg Bánh cuốn Việt Nam 30.000
4 Bánh mỳ ngọt
BMN
630 Kg Bánh mỳ ngọt Việt Nam 35.000
5 Bí đỏ
1.080 Kg Bí đỏ Việt Nam 18.000
6 Khoai tây
KT
270 Kg Khoai tây Việt Nam 30.000
7 Hành hoa
HL
45 Kg Hành hoa Việt Nam 55.000
8 Rau ngò gai (mùi tàu)
MT
81 Kg Rau ngò gai (mùi tàu) Việt Nam 100.000
9 Cà rốt cọng tím
CRT
162 Kg Cà rốt cọng tím Việt Nam 55.000
10 Chuối tây
CT
1.350 Kg Chuối tây Việt Nam 25.000
11 Tương nếp
TN
45 Kg Tương nếp Việt Nam 25.000
12 Xả
XA
45 Kg Xả Việt Nam 30.000
13 Gừng
GUNGCU
45 Kg Gừng Việt Nam 52.000
14 Rau ngót
RN
60 Kg Rau ngót Việt Nam 30.000
15 Rau mồng tơi
RMT
60 Kg Rau mồng tơi Việt Nam 30.000
16 Rau rền trắng + rề đỏ
RRTĐ
60 Kg Rau rền trắng + rề đỏ Việt Nam 30.000
17 Cải xanh
RCX
60 Kg Cải xanh Việt Nam 30.000
18 Rau cải bắp
RBC
60 Kg Rau cải bắp Việt Nam 25.000
19 Xu hào
SH
60 Kg Xu hào Việt Nam 25.000
20 Mướp, bầu
MB
60 Kg Mướp, bầu Việt Nam 25.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây