Cung cấp thực phẩm, chất đốt

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp thực phẩm, chất đốt
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
746.808.000 VND
Ngày đăng tải
22:15 08/09/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá điều chỉnh
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
42/QĐ-MNNK
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON NGŨ KIÊN
Ngày phê duyệt
04/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0107943688 0107943688

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HC TOÀN CẦU

746.808.000 VND 9 tháng 9 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Gạo tẻ
.
4987.5 Kg 50kg/1 bao . 20.000
2 Bí đỏ( gọt vỏ )
.
525 Kg Quả tươi, size 1.1-1.5kg/quả . 20.000
3 Thịt bò lột
.
391.65 Kg Tươi, đỏ, mềm . 235.000
4 Rau ngót
.
210 Kg Tươi xanh . 45.000
5 Cải ngọt
.
525 Kg Tươi xanh . 22.000
6 Hành lá
.
42 Kg Tươi xanh, không dập . 50.000
7 Ca trắm cỏ
.
714 Kg Tươi sống . 95.000
8 Thịt lợn sấn mông
.
558.6 Kg Tươi đỏ . 132.000
9 Thịt lợn sấn mông
.
459.9 Kg Tươi đỏ . 132.000
10 Thịt lợn sấn mông
.
31.5 Kg Tươi đỏ . 132.000
11 Đậu phụ
.
525 Kg Tươi mới . 30.000
12 Mỳ gạo
.
525 Kg Mỳ khô, . 37.000
13 Cà chua
.
105 Kg Quả tươi, không dập . 30.000
14 Gừng củ
.
10.5 Kg Tươi, không dập . 45.000
15 Rau dền
.
420 Kg Tươi xanh . 23.000
16 Thịt ngan
.
525 Kg Tươi, mềm . 135.000
17 Lạc nhân
.
315 Kg Khô không ẩm mốc . 72.000
18 Trứng vịt
.
357 Kg Quả to mới, không thối vữa . 82.000
19 Thìa là
.
10.5 Kg Tươi xanh . 100.000
20 Tỏi khô
.
21 Kg Củ khô . 55.000
21 Bột canh hải châu
.
63 Kg 190g/1 gói . 32.000
22 Xương khe
.
105 Kg Tươi đỏ . 80.000
23 Hành tây
.
52.5 Kg Tươi, không dập . 19.000
24 Nước mắm Đệ Nhị
.
52.5 Kg 800ml/1 chai . 33.750
25 Dầu ăn Mezan
.
259.875 Kg 10l/1 can . 53.000
26 Gạo nếp
.
630 kg Khô không ẩm mốc . 43.000
27 Đậu xanh
.
105 Kg Khô không ẩm mốc . 60.000
28 Cà rốt
.
52.5 Kg Cu tươi, không dập . 20.000
29 Mua ga Petrolimex 48kg
.
45 Bình . . 1.780.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây