Cung cấp thực phẩm, hàng hoá

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp thực phẩm, hàng hoá
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
1.328.250.000 VND
Ngày đăng tải
15:49 25/09/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá điều chỉnh
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
Mua sắm thực phẩm, hàng hoá
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm Non Quyết Thắng
Ngày phê duyệt
25/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000035219 4600932749-001

HỘ KINH DOANH HOÀNG HỮU TÙNG

1.328.250.000 VND 8 tháng 8 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Thịt lợn nạc vai
TP1
925 Kg - Thịt đúng chủng loại, có màu đỏ tươi, khi ấn tay vào có đồ đàn hồi, không có mùi lạ, nấu lên thơm ngon, không có kí sinh trùng, vi sinh vật gây bệnh., không có chứa các chất tồn dư ( Thuốc, hóa học,…) trong quá trình chăn nuôi. - Có xuất sứ ngồn gốc rõ Việt Nam 154.000
2 Thịt lợn vai sấn
TP2
170 Kg - Thịt đúng chủng loại, có màu đỏ tươi, khi ấn tay vào có đồ đàn hồi, không có mùi lạ, nấu lên thơm ngon, không có kí sinh trùng, vi sinh vật gây bệnh., không có chứa các chất tồn dư ( Thuốc, hóa học,…) trong quá trình chăn nuôi. - Có xuất sứ ngồn gốc rõ Việt Nam 142.000
3 Thịt lợn mông sấn
TP3
1.560 Kg - Thịt đúng chủng loại, có màu đỏ tươi, khi ấn tay vào có đồ đàn hồi, không có mùi lạ, nấu lên thơm ngon, không có kí sinh trùng, vi sinh vật gây bệnh., không có chứa các chất tồn dư ( Thuốc, hóa học,…) trong quá trình chăn nuôi. - Có xuất sứ ngồn gốc rõ Việt Nam 136.000
4 Xương đuôi, sống lợn
TP4
360 Kg - Đúng chủng loại xương, không có mùi lại,khi nấu lên nước trong vị ngọt, không có kí sinh trùng, vi sinh vật gây bệnh., không có chứa các chất tồn dư ( Thuốc, hóa học,…) trong quá trình chăn nuôi. - Có xuất sứ ngồn gốc rõ ràng, có đủ giấy chứng nhận VSAT Việt Nam 95.000
5 Thịt bò loại 1
TP5
135 Kg - Thịt có màu đỏ tươi, khi ấn tay vào có đồ đàn hồi, không có mùi lạ, nấu lên thơm ngon, không có kí sinh trùng, vi sinh vật gây bệnh., không có chứa các chất tồn dư ( Thuốc, hóa học,…) trong quá trình chăn nuôi. - Có xuất sứ ngồn gốc rõ ràng, có đủ giấy Việt Nam 320.000
6 Thịt ba chỉ bò
TP6
143 Kg - Thịt có màu đỏ tươi, khi ấn tay vào có đồ đàn hồi, không có mùi lạ, nấu lên thơm ngon, không có kí sinh trùng, vi sinh vật gây bệnh., không có chứa các chất tồn dư ( Thuốc, hóa học,…) trong quá trình chăn nuôi. - Có xuất sứ ngồn gốc rõ ràng, có đủ giấy Việt Nam 260.000
7 Thịt Gà Công nghiệp (bỏ đầu cổ chân)
TP7
644 Kg - Phần da bên ngoài có màu vàng không quá sậm màu, không bị loang lổ các vết bầm.Khi ấn tay vào thịt thì sẽ cảm nhận được thịt chắc, đàn hồi. Có trọng lượng từ 2,5-3,5kg /con, tươi ngon. - Gà được chăn nuôi theo quy trình của côn Việt Nam 90.000
8 Trứng chim cút
TP8
160 Kg - Bề mặt vỏ nhẵn, sạch, không có nấm mốc nhìn thấy được bằng mắt thường., trứng không bị rạn, nứt hoặc dập, quả trứng tươi, khi luộc lên không bị thối, hỏng, trọng lượng khoảng 10-12 gam/ quả - Cơ sở kinh doanh có giấy chứng nhận VSATTP. Việt Nam 100.000
9 Trứng gà ta
TP9
210 Kg - Bề mặt vỏ nhẵn, sạch, không có nấm mốc nhìn thấy được bằng mắt thường., trứng không bị rạn, nứt hoặc dập, quả trứng tươi, khi luộc lên không bị thối, hỏng, trọng lượng khoảng 80-90 gam/ quả - Cơ sở kinh doanh có giấy chứng nhận VSATTP. - Gà được chăn nu Việt Nam 90.000
10 Cá ngừ (1,2kg - 2,0kg)
TP10
185 Kg - Cá Ngừ tươi ngon đảm bảo trọng lượng 1,2-2kg/con - Cơ sở kinh doanh có giấy chứng nhận ATVSTP - Cá có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng Việt Nam 95.000
11 Cá trắm khúc bỏ đầu đuôi vảy ruột
TP11
200 Kg - Cá trắm khúc giữa, tươi ngon trọng lượng từ 0.5 - 1kg/khúc. - Cơ sở kinh doanh có giấy chứng nhận VSATTP. - Cá có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng Việt Nam 140.000
12 Ngao
TP12
20 Kg - Ngao vẫn còn sống, con to đều , đảm bảo từ 40-50con/ kg. - Cơ sở kinh doanh có giấy chứng nhận VSATTP Việt Nam 28.000
13 Tôm đồng to
TP13
32 Kg - Tôm đồng tươi ngon, còn sống, con to đều, màu tôm không bị trắng. - Cơ sở kinh doanh có giấy chứng nhận VSATTP Việt Nam 260.000
14 Tôm tươi rảo size (40-45c/kg)
TP14
26 Kg - Tôm rảo tươi ngon vẫn còn sống đảm bảo từ 40 - 45 con/kg. - Cơ sở kinh doanh có giấy chứng nhận VSATTP Việt Nam 350.000
15 Quả Bầu
TP15
520 Kg - Tươi ngon, không bị thối dập, không có thuốc bảo vệ thực vật, trọng lượng từ 1,5kg-1,8kg/quả - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP - Được trồng theo quy trình VietGap Việt Nam 28.000
16 Quả Bí đỏ cô tiên loại 1
TP16
820 Kg - Bí đỏ quả to, cùi dầy, bên trong ruột màu vàng, khi nấu nên bở ngọt, quả tươi ngon không bị dập nát, không chứa tạp chất, không có thuốc bảo vệ thực vật. - Được trồng theo quy trình VietGap - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 22.000
17 Quả Bí xanh
TP17
600 Kg - Bí xanh quả nhỏ, thuôn dài, vỏ xanh, tươi ngon không bị dập nát, thối không có mùi vị lạ, không có thuốc bảo vệ thực vật. - Được trồng theo quy trình VietGap - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 26.000
18 Quả Cà chua
TP18
600 Kg - Cà chua có lớp vỏ ngoài màu đỏ tươi, đều màu. Lớp vỏ ngoài nguyên vẹn, không có vết trầy sướt dập nát lành lặn, không bị thối , không có thuốc bảo vệ thực vật. - Được trồng theo quy trình VietGap - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 40.000
19 Quả Su Su
TP19
700 Kg - Tươi ngon, không bị thối dập, không có thuốc bảo vệ thực vật, trọng lượng từ 0,3kg-0,4kg/quả - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP - Được trồng theo quy trình VietGap Việt Nam 22.000
20 Củ Cà rốt
TP20
114 Kg - Cà rốt có màu cam tươi sáng, đồng thời có độ nặng và chắc thịt rõ rệt , lớp vỏ bên ngoài trông bóng loáng, nhẵn mịn, không sần sùi hoặc xuất hiện các đốm li ti lạ thường nào trên bề mặt, không có thuốc bảo vệ thực vật. - Được trồng theo quy trình Viet Việt Nam 22.000
21 Củ Gừng ta
TP21
13 Kg - Không có thuốc bảo quản, củ to đều không bị thối , không có mùi và/hoặc vị lạ, rắn chắc, không bị trầy vỏ,các vết trầy nhẹ đã khô không bị coi là khuyết tật, đủ khô để sử dụng; vỏ, cuống và vết cắt khi thu hoạch phải khô hoàn toàn. .- Được sơ chế tại cơ Việt Nam 50.000
22 Giá đỗ sạch
TP22
181 Kg - Giá đỗ tươi ngon, có màu trắng sáng, không bị thối dập, không có thuốc bảo vệ thực vật. - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 22.000
23 Rau Hành lá
TP23
80 Kg - Tươi ngon không bị dập nát, không có thuốc bảo vệ thực vật, thân có màu xanh đậm, không vàng úa, thối, củ trắng tinh. - Được trồng theo quy trình Vietgap - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 60.000
24 Củ Hành khô lai
TP24
59 Kg - Màu sắc của hành khô phải đặc trưng cho giống hành được sử dụng, từ màu trắng đến màu kem nhạt khi sản phẩm được chế biến từ hành trắng vàng và có màu từ hồng đến đỏ khi chế biến từ hành đỏ, Sản phẩm không được có các phần bị cháy sém, nướng và rám.Mùi Việt Nam 40.000
25 Củ Khoai tây lòng vàng
TP25
815 Kg - Hình hơi tròn hoặc hình bầu dục như quả trứng, vỏ mỏng, mọng nước và bên trong rượt có màu vàng, không thâm đốm, tươi ngon không bị dập nát, không mọc mầm, nầu nên bở, thơm, không có thuốc bảo vệ thực vật. - Được trồng theo quy trình VietGap - Được sơ Việt Nam 24.000
26 Quả Sấu xanh
TP26
4 Kg - Quả sấu màu xanh, tươi ngon không bị dập nát vàng quả, không có thuốc bảo vệ thực vật - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 50.000
27 Quả Me chua
TP27
12 Kg - Me chua tươi ngon không bị dập nát, không có thuốc bảo vệ thực vật - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 50.000
28 Rau Mồng tơi
TP28
120 Kg -Thân mập, mọng nước, bên ngoài vỏ nhẵn bóng, màu xanh thẫm hoặc tím.Rau tươi ngon không bị dập nát, không héo, thối không có thuốc bảo vệ thực vật. - Trồng theo quy trình VietGap - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 35.000
29 Quả Mướp hương
TP29
70 Kg -Mướp hương bên ngoài vỏ màu xanh không bị thâm, dập, không bị ong châm. Quả to đều, trọng lượng từ 0,3-0,5 kg/quả. Không có thuốc bảo vệ thực vật. - Trồng theo quy trình VietGap - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 35.000
30 Rau cải thảo
TP30
540 Kg - Rau cải thảo tươi ngon không bị dập nát, không có thuốc bảo vệ thực vật, không xuất hiện vết thâm, lá hư thối, héo rũ . Trọng lượng đảm bảo từ 0,8-1kg/cây. - Trồng theo quy trình VietGap - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 22.000
31 Rau muống
TP31
50 Kg - Rau muống xanh, tươi ngon không bị dập nát, không có thuốc bảo vệ thực vật, không xuất hiện vết thâm, lá hư thối, héo rũ . - Trồng theo quy trình VietGap - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 30.000
32 Rau ngót
TP32
65 Kg - Rau ngót xanh, tươi ngon không bị dập nát, không có thuốc bảo vệ thực vật, không xuất hiện vết thâm, lá hư thối, héo rũ . - Trồng theo quy trình VietGap - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 35.000
33 Rau mùi
TP33
5 Kg - Rau Mùi tươi ngon không bị dập nát, không có thuốc bảo vệ thực vật, không xuất hiện vết thâm, lá hư thối, héo rũ . - Trồng theo quy trình VietGap - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 90.000
34 Củ Tỏi
TP34
6 Kg - Màu sắc của Tỏi phải đặc trưng cho giống tỏi được sử dụng, .Mùi của tỏi phải đặc trưng và không có mùi lạ hay mất mùi. - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 50.000
35 Rau Thì là
TP35
5 Kg - Rau thì là tươi ngon không bị dập nát, không có thuốc bảo vệ thực vật, không xuất hiện vết thâm, lá hư thối, héo rũ . - Trồng theo quy trình VietGap - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 90.000
36 Rau Bắp cải
TP36
90 Kg - Cây bắp cải tươi ngon không bị dập nát, không có thuốc bảo vệ thực vật, không xuất hiện vết thâm, lá hư thối, héo rũ . Trọng lượng đảm bảo từ 1,6-1,8kg/cây. - Trồng theo quy trình VietGap - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 30.000
37 Rau cải canh (cắt gốc)
TP37
60 Kg - Rau tươi ngon không bị dập nát, không có thuốc bảo vệ thực vật, không xuất hiện vết thâm, lá hư thối, héo rũ và ngả màu vàng. - Trồng theo quy trình VietGap - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 38.000
38 Rau cải ngọt
TP38
100 Kg - Rau tươi ngon không bị dập nát, không có thuốc bảo vệ thực vật, không xuất hiện vết thâm, lá hư thối, héo rũ và ngả màu vàng. - Trồng theo quy trình VietGap - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 38.000
39 Củ Su hào
TP39
129 Kg - Củ su hào có cả củ và lá, màu xanh, củ tròn đều. Củ không bị thối, không có mùi vị lạ, không chứa thuốc bảo vệ thực vật. Trong lượng từ 0,5-0,7kg/củ. - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP - Trồng theo quy trình VietGap Việt Nam 30.000
40 Đỗ cove
TP40
10 Kg - Đỗ cove tươi ngon không bị dập nát, không có thuốc bảo vệ thực vật, không xuất hiện vết thâm. - Trồng theo quy trình VietGap - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 45.000
41 Rau cải cúc (cắt gốc)
TP41
48 Kg - Rau cải cúc tươi ngon không bị dập nát, không có thuốc bảo vệ thực vật, không xuất hiện vết thâm, lá hư thối, héo rũ và ngả màu vàng. - Trồng theo quy trình VietGap - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 35.000
42 Rau dền (cắt gốc)
TP42
50 Kg - Rau cải cúc tươi ngon không bị dập nát, không có thuốc bảo vệ thực vật, không xuất hiện vết thâm, lá hư thối, héo rũ và ngả màu vàng. - Trồng theo quy trình VietGap - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 35.000
43 Bánh cuốn chay
TP43
1.170 Kg - Bánh cuốn phải đảm bảo mới sản xuất, không bị ẩm mốc. Không tồn dư chất bảo quản cũng như chất cấm trong sản xuất thực phẩm. Khay chứa bánh cuốn phải sạch sẽ bảo quản đảm bảo vệ sinh ATTP. - Cơ sở sản xuất có đầy đủ giấy phép kinh doanh, giấy chứng nhận Việt Nam 26.000
44 Đậu Phụ (kg)
TP44
235 Kg - Đậu sản xuất trong ngày, được làm từ đỗ tương sạch, không có hàn the, không tồn dư chất bảo quản cũng như chất cấm trong sản xuất thực phẩm. Khay chứa đậu phải sạch sẽ bảo quản đảm bảo vệ sinh ATTP. - Cơ sở sản xuất có đầy đủ giấy phép kinh doanh, giấy Việt Nam 27.000
45 Đỗ xanh
TP45
12 Kg - Đỗ xanh lòng vàng, đã được tách lớp vỏ bên ngoài hạt, hạt đều, không bị mọt,không bị hôi, mốc, khi nấu lên hạt bở - Cơ sở kinh doanh có giấy chứng nhận VSATTP Việt Nam 60.000
46 Gạo nếp nhung
TP46
90 Kg - Đúng chuẩn 1 loại gạo, hạt đều, không mốc, mọt, không lẫn sạn bẩn không tồn dư chất bảo quản cũng như chất cấm trong trồng trọt và sản xuất, đảm bảo VSATTP khi nấu lên cơm thơm ngon, dẻo. - Cơ sở kinh doanh có giấy chứng nhận VSATTP Việt Nam 36.000
47 Gạo tám thơm
TP47
1.800 Kg - Đúng chuẩn 1 loại gạo, hạt đều, không mốc, mọt, không lẫn sạn bẩn không tồn dư chất bảo quản cũng như chất cấm trong trồng trọt và sản xuất, đảm bảo VSATTP khi nấu lên cơm thơm ngon, dẻo. - Cơ sở kinh doanh có giấy chứng nhận VSATTP Việt Nam 28.000
48 Gạo BC Thái Bình
TP48
1.970 Kg - Đúng chuẩn 1 loại gạo, hạt đều, không mốc, mọt, không lẫn sạn bẩn không tồn dư chất bảo quản cũng như chất cấm trong trồng trọt và sản xuất, đảm bảo VSATTP khi nấu lên cơm thơm ngon, dẻo. - Cơ sở kinh doanh có giấy chứng nhận VSATTP Việt Nam 26.000
49 Gạo tấm
TP49
367 Kg - Đúng chuẩn 1 loại gạo, hạt đều, không mốc, mọt, không lẫn sạn bẩn không tồn dư chất bảo quản cũng như chất cấm trong trồng trọt và sản xuất, đảm bảo VSATTP khi nấu lên cơm thơm ngon, dẻo. - Cơ sở kinh doanh có giấy chứng nhận VSATTP Việt Nam 22.000
50 Lạc đỏ bóc tay rang sẵn
TP50
138 Kg - Hạt to đều, không bị mọt, không bị hôi mốc - Cơ sở kinh doanh có giấy chứng nhận VSATTP Việt Nam 125.000
51 Mì bún gạo Bao thai Định Hoá
TP51
400 Kg - Mỳ bún phải đảm bảo mới sản xuất, phải có đầy đủ tên, nhãn mác, bao bì, không bị ẩm mốc, không chất bảo quản. Nấu lên thơm ngon. - Cơ sở sản xuất có giấy phép kinh doanh, có giấy chứng nhận VSATTP Việt Nam 48.000
52 Mì phở gạo Bao thai Định Hoá
TP52
625 Kg - Mỳ phở phải đảm bảo mới sản xuất, phải có đầy đủ tên, nhãn mác, bao bì, không bị ẩm mốc, không chất bảo quản. Nấu lên thơm ngon. - Cơ sở sản xuất có giấy phép kinh doanh, có giấy chứng nhận VSATTP Việt Nam 48.000
53 Vừng ngọc rang sẵn
TP53
24 Kg - Hạt vừng phải trắng đều, không bị mọt, không bị hôi mốc - Cơ sở kinh doanh có giấy chứng nhận VSATTP Việt Nam 125.000
54 Bột canh i-ot Hải Châu
TP54
101 Kg - Hàng đóng gói, đúng chủng loại, còn nguyên tem mác, hạn sử dụng 09 tháng kể từ ngày sản xuất. Sản phẩm có hạn sử dụng ít nhất còn 03 tháng, có mã vạch truy xuất nguồn gốc sản phẩm. - Tiêu chuẩn sản phẩm: ISO 22000:2018, ATTP - Thành phần: +Muối ăn, chất Việt Nam 25.000
55 Dầu ăn Mezan 1 lít
TP55
250 Lít - Hàng đóng chai, đúng chủng loại, còn nguyên tem mác, hạn sử dụng 24 tháng kể từ ngày sản xuất. Sản phẩm có hạn sử dụng ít nhất còn 09 tháng, có mã vạch truy xuất nguồn gốc sản phẩm. - Thành phần dinh dưỡng trong 100g: Năng lượng: 900 kcal Omega 3 (tối t Việt Nam 58.000
56 Đường kính trắng Miền Bắc
TP56
12 Kg - Hàng đóng gói, đúng chủng loại, còn nguyên tem mác của nhà sản xuất, hạn sử dụng 16 tháng kể từ ngày sản xuất. Sản phẩm có hạn sử dụng ít nhất còn 09 tháng, có mã vạch truy xuất nguồn gốc sản phẩm. - Tiêu chuẩn sản phẩm: HALAL, VSATTP - Chỉ tiêu chất lư Việt Nam 30.000
57 Bột cà ri
TP57
86 Gói - Hàng đóng gói, đúng chủng loại, còn nguyên tem mác của nhà sản xuất, hạn sử dụng 12 tháng kể từ ngày sản xuất. Sản phẩm có hạn sử dụng ít nhất còn 03 tháng, có mã vạch truy xuất nguồn gốc sản phẩm. Việt Nam 6.000
58 Gói kho bò kim hưng (25g)
TP58
39 Gói - Hàng đóng gói, đúng chủng loại, còn nguyên tem mác của nhà sản xuất, hạn sử dụng 24 tháng kể từ ngày sản xuất. Sản phẩm có hạn sử dụng ít nhất còn 03 tháng, có mã vạch truy xuất nguồn gốc sản phẩm. Việt Nam 12.000
59 Nước cốt dừa WONDERFARM
TP59
19 Hộp - Hàng đóng hộp, đúng chủng loại, còn nguyên tem mác, hạn sử dụng 30 tháng kể từ ngày sản xuất. Sản phẩm có hạn sử dụng ít nhất còn 12 tháng, có mã vạch truy xuất nguồn gốc sản phẩm. Việt Nam 38.000
60 Nước mắm cát hải 2 lít
TP60
80 Lít - Sản phẩm được đóng trong hộp bao bì, còn nguyên tem mác,hạn sử dụng 24 tháng kể từ ngày sản xuất. - Thành phần: Cá biển, muối ăn (NaCL). Việt Nam 56.000
61 Bánh bao Hương Trà
TP61
7.003 Cái '- Bánh Bao phải đảm bảo mới, nóng có mùi thơm tự nhiên, không tẩm ướp chất bảo quản, phải đảm bảo đúng quy trình sản xuất và đóng gói sản phẩm, theo cam kết sản xuất thực phẩm ATVSTP. Việt Nam 7.000
62 Quả Chuối tiêu/ tây ( 7- 10 quả/ kg)
TP62
465 Kg - Quả to đều, có màu vàng đậm, không có đốm đen, vết thâm, không bị dập nát, không sử dụng hóa chất - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 28.000
63 Quả Dưa hấu loại 1
TP63
984 Kg - Tươi ngon trọng lượng 2kg/ quả trở lên,dưa hấu bổ ra đỏ tươi, không bị thối, dập, không có thuốc bảo vệ thực vật. - Được sơ chế tại cơ sở có đủ điều kiện VSATTP Việt Nam 28.000
64 Sữa chua vinamilk 60g
TP64
10.080 Hộp Thành phần: Sữa (87,4%) (Nước, sữa bột, whey bột, chất béo sữa, sữa tuoi chuẩn hóa), đường ( 10%), dầu thực vật, gelatin thực phẩm, chất ổn định(1422,471), men Streptococcus thermophilus và Lactobacillus bulgaricus, vitamin(D3,A). Đóng gói khối lương 100g/ hộp.Hàng đóng gói, đúng chủng loại, còn nguyên tem mác, có ghi ngày sản xuất và hạn sử dụng, sản phẩm hạn sử dụng ít nhất còn 25 ngày, có mã vạch truy xuất nguồn gốc sản phẩm. Việt Nam 4.400
65 Sữa chua uống Su su chai 80ml
TP65
13.015 Hộp Thành phần: Sữa chua lên men tự nhiên (44%) (nước, sữa bột, chất béo sữa, whey bột, sữa tươi, men Streptococcus thẻmophilus và Lactobacullus, nước dưỡng chất xơ hoà tan, hương dâu, cam giống tự nhiên dùng cho thực phẩm, vitamin(D3,A,B12,B6) .Hàng đóng gói, đúng chủng loại, còn nguyên tem mác, có ghi ngày sản xuất và hạn sử dụng, sản phẩm hạn sử dụng ít nhất còn 25 ngày, có mã vạch truy xuất nguồn gốc sản phẩm. Việt Nam 5.000
66 Sữa dielac bột (1Kg/gói)
TP66
295 Kg * Sản phẩm được đóng trong bao bì túi nhôm, còn nguyên tem mác,hạn sử dụng 24 tháng kể từ ngày sản xuất. Sản phẩm có hạn sử dụng ít nhất còn 3 tháng, sữa dạng bột, đồng nhất, không vón cục, không có tạp chất lạ, có màu vàng kem, đồng đều, thơm ngon đặc trưng của sản phẩm * Tiêu chí kỹ thuật cơ bản: Tính trên 100g + Năng lượng : ≥ 436,5 g + Chất đạm: ≥ 17,55g, Chất béo: ≥ 20.7g, Acid linoleic : ≥433.1mg- Acid alpha linoleic : ≥177.5mg- Hàm lượng Hydrat cacbon : ≥45g- Taurin:≥20mg- Lysin :≥1200mg- Hàm lượng ẩm :≤5g- Hàm lượng tro : ≥3.6 g- Natri : ≥168mg-Kali : ≥800mg- Clorid : ≥440mg- Calci: ≥600- Phospho : ≥ 464 mg- Magnesi : ≥52 mg- Mangan : ≥ 400mg- Sắt : ≥ 4.85 mg- Iod : ≥ 72 mg- Kẽm : ≥ 4 mg- Đồng : ≥ 0.184 mg- Selen: ≥ 8 mg- Vitamin A : ≥ 1560 IU- Vitamin D3 : ≥ 361.6 IU- Vitamin E : ≥ 3.2 mg TE-Vitamin K1 : ≥ 19.4mg - Vitamin C : ≥ 40 mg- Vitamin B1 : ≥ 0.56 mg- Vitamin B2 : ≥ 0.88 mg- Vitamin PP: ≥ 3.2 mg- Vitamin B6 : ≥ 0.56 mg - Acid folic : ≥ 88 mg- Acid pantothenic : ≥ 2 mg- Vitamin B12 : ≥ 1.6 mg - Biotin : ≥ 20 mg- Cholin : ≥ 76 mg Việt Nam 250.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây