Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.593.325.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.588.591.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.593.325.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.588.591.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quyết Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ tổ chức ăn bán trú mùa hè năm 2026 (tháng 6, tháng 7) tại Trường Mầm non Quyết Thắng của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHUỖI ẨM THỰC AN TOÀN THÁI MINH
31/05/2026 18:00
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quyết Thắng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ tổ chức ăn bán trú mùa hè năm 2026 (tháng 6, tháng 7) tại Trường Mầm non Quyết Thắng của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng với 1 gói thầu.
31/05/2026 17:52
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quyết Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chất đốt của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PETROLIMEX THÁI NGUYÊN
25/09/2025 16:02
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quyết Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, hàng hoá của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG HỮU TÙNG
25/09/2025 15:49
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quyết Thắng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, hàng hóa, chất đốt phục vụ cho trẻ ăn bán trú Trường Mầm non Quyết Thắng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng với 2 gói thầu.
25/09/2025 15:38
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quyết Thắng đã đăng tải KHLCNT ung cấp thực phẩm, hàng hóa, chất đốt phục vụ cho trẻ ăn bán trú Trường Mầm non Quyết Thắng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng với 2 gói thầu.
25/09/2025 14:31
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quyết Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Quyết Thắng năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG HỮU TÙNG
22/01/2025 10:42
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quyết Thắng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Quyết Thắng năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/01/2025 20:24
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quyết Thắng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Quyết Thắng năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2024 10:49
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quyết Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM
25/12/2024 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm Non Quyết Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Quyết Thắng năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG HỮU TÙNG
22/01/2025 10:42
Trường Mầm Non Quyết Thắng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Quyết Thắng năm học 2024-2025 với 2 nhà thầu tham gia.
09/01/2025 09:00
Trường Mầm Non Quyết Thắng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Quyết Thắng năm học 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/01/2025 20:24
Trường Mầm Non Quyết Thắng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Quyết Thắng năm học 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2024 10:49
Trường Mầm Non Quyết Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM
25/12/2024 16:30
Trường Mầm Non Quyết Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HCP
25/12/2024 16:28
Trường Mầm Non Quyết Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XĂNG DẦU BẮC THÁI
18/12/2024 10:08
Trường Mầm Non Quyết Thắng đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại trường Mầm non Quyết Thắng năm học 2024-2025 với 4 gói thầu.
05/12/2024 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quyết Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ tổ chức ăn bán trú mùa hè năm 2026 (tháng 6, tháng 7) tại Trường Mầm non Quyết Thắng của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHUỖI ẨM THỰC AN TOÀN THÁI MINH
31/05/2026 18:00
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quyết Thắng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ tổ chức ăn bán trú mùa hè năm 2026 (tháng 6, tháng 7) tại Trường Mầm non Quyết Thắng của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng với 1 gói thầu.
31/05/2026 17:52
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quyết Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chất đốt của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PETROLIMEX THÁI NGUYÊN
25/09/2025 16:02
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quyết Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, hàng hoá của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG HỮU TÙNG
25/09/2025 15:49
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quyết Thắng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, hàng hóa, chất đốt phục vụ cho trẻ ăn bán trú Trường Mầm non Quyết Thắng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng với 2 gói thầu.
25/09/2025 15:38
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quyết Thắng đã đăng tải KHLCNT ung cấp thực phẩm, hàng hóa, chất đốt phục vụ cho trẻ ăn bán trú Trường Mầm non Quyết Thắng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng với 2 gói thầu.
25/09/2025 14:31
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quyết Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Quyết Thắng năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG HỮU TÙNG
22/01/2025 10:42
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quyết Thắng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Quyết Thắng năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/01/2025 20:24
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quyết Thắng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Quyết Thắng năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2024 10:49
Bên mời thầu Trường Mầm Non Quyết Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM
25/12/2024 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Quyết Thắng là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi không bao giờ coi sự khác biệt trong quan điểm về chính trị, về tôn giáo, về triết học là lý do để quay lưng lại với bạn bè. "
Thomas Jefferson
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh