Cung cấp và lắp đặt Camera giám sát

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp và lắp đặt Camera giám sát
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
94.776.000 VND
Ngày đăng tải
12:40 17/12/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
1591/QĐ-CTHNA
Cơ quan phê duyệt
Cục Thuế tỉnh Hà Nam
Ngày phê duyệt
17/11/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0700627967 0700627967

CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG ĐỨC TRÍ

94.776.000 VND 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Đầu ghi hình
DS-7604NI-K1
1 Bộ – Đầu ghi hình IP 4 kênh – Chuấn nén H.265+/ H.265/ H264/ H264+/ MPEG4 – Băng thông đầu vào: 40Mbps – Độ phân giải ghi hình tối đa: 8Mpx – Cổng ra HDMI với độ phân giải 4K (3840 × 2160)/30Hz – Hỗ trợ 1 ổ cứng x 6TB Hikvison/ Trung Quốc 2.800.000
2 ổ cứng lắp trong
Western Digital 6TB 3.5 sata3, mầu tím (purple) ( WD 62PURZ)
1 Chiếc Ổ cứng chuyên dụng camera dung lượng 6TB Hãng sản xuất: Western Digital Thời gian lưu trữ: 30-35 ngày liên tục WD/ Trung Quốc 4.500.000
3 Camera quan sát
DS-2CD1T47G0-LUF
4 Bộ – Camera IP ColorVu 4MP – Có màu 24/24 – Chuẩn nén H265+, H.265 , H.264+, H.264 – Chống ngược sáng WDR 120dB, BLC; 3D DNR. – Ống kính 2.8/4 mm, tầm xa 50m. – Tích hợp Micro. – Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa 256GB, cho phép ghi hình vào thẻ nhớ. – Tiêu chuẩn chống bụi nước IP67. Hikvison/ Trung Quốc 2.500.000
4 THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH CẤP NGUỒN
DS-3E0106PE/M(B) 4 CỔNG POE
1 Cái Model: DS-3E0106P-E/M – Switch 4 cổng PoE, 2 cổng uplink 10/100Mbps. – Tự tương thích chuẩn IEEE 802.3af/at. – Công suất PoE 35W ; Công suất tối đa 30W mỗi cổng. – Truyền dẫn khoảng cách xa: Tối đa 300m. – Bảng địa chỉ MAC: 4K. – Khả năng chuyển mạch 1.6Gbps. – Tốc độ chuyển tiếp gói tin: 0.8928Mpps. – Chống sét 6KV cho các cổng PoE. Hikvison/ Trung Quốc 1.450.000
5 Dây cáp mạng
U/UTP CAT6,24AWG, lõi đồng đặc, 4 đôi, vỏ PVC, CMX, Màu xanh(305m/thùng)
196 mét lõi đồng đặc, 4 đôi, vỏ PVC, CMX, Màu xanh(305m/thùng) LS/Việt Nam 12.000
6 Dây điện VCM ­ 2 x 1,5
Cadisun
55 mét Dây cáp điện cấp nguồn 2x1,5 Việt Nam 11.000
7 Ống tròn cứng VL9020
Vanlock
160 mét Ghen cứng D20 kèm phụ kiện Việt Nam 12.000
8 Nhân công lắp đặt
Việt Nam
1 gói Việt Nam Việt Nam 7.987.000
9 Đầu ghi hình
DS-7604NI-K1
1 Bộ – Đầu ghi hình IP 4 kênh – Chuấn nén H.265+/ H.265/ H264/ H264+/ MPEG4 – Băng thông đầu vào: 40Mbps – Độ phân giải ghi hình tối đa: 8Mpx – Cổng ra HDMI với độ phân giải 4K (3840 × 2160)/30Hz – Hỗ trợ 1 ổ cứng x 6TB Hikvison/ Trung Quốc 2.800.000
10 ổ cứng lắp trong
Western Digital 6TB 3.5 sata3, mầu tím (purple) ( WD 62PURZ)
1 Chiếc Ổ cứng chuyên dụng camera dung lượng 6TB Hãng sản xuất: Western Digital Thời gian lưu trữ: 30-35 ngày liên tục WD/ Trung Quốc 4.500.000
11 Camera quan sát
DS-2CD1T47G0-LUF
4 Bộ – Camera IP ColorVu 4MP – Có màu 24/24 – Chuẩn nén H265+, H.265 , H.264+, H.264 – Chống ngược sáng WDR 120dB, BLC; 3D DNR. – Ống kính 2.8/4 mm, tầm xa 50m. – Tích hợp Micro. – Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa 256GB, cho phép ghi hình vào thẻ nhớ. – Tiêu chuẩn chống bụi nước IP67. Hikvison/ Trung Quốc 2.500.000
12 THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH CẤP NGUỒN
DS-3E0106PE/M(B) 4 CỔNG POE
1 Cái Model: DS-3E0106P-E/M – Switch 4 cổng PoE, 2 cổng uplink 10/100Mbps. – Tự tương thích chuẩn IEEE 802.3af/at. – Công suất PoE 35W ; Công suất tối đa 30W mỗi cổng. – Truyền dẫn khoảng cách xa: Tối đa 300m. – Bảng địa chỉ MAC: 4K. – Khả năng chuyển mạch 1.6Gbps. – Tốc độ chuyển tiếp gói tin: 0.8928Mpps. – Chống sét 6KV cho các cổng PoE. Hikvison/ Trung Quốc 1.450.000
13 Dây cáp mạng
U/UTP CAT6,24AWG, lõi đồng đặc, 4 đôi, vỏ PVC, CMX, Màu xanh(305m/thùng)
320 mét Dây mạng lõi đồng cat6 đồng nguyên chất (Dùng cho các camera ở xa) LS/Việt Nam 12.000
14 Dây điện VCM ­ 2 x 1,5
Cadisun
80 mét Dây cáp điện cấp nguồn 2x1,5 Việt Nam 11.000
15 Ống tròn cứng VL9020
Vanlock
180 mét Ghen cứng D20 kèm phụ kiện Việt Nam 12.000
16 Nhân công lắp đặt
Việt Nam
1 gói Việt Nam Việt Nam 4.246.000
17 Đầu ghi hình
DS-7604NI-K1
1 Bộ – Đầu ghi hình IP 4 kênh – Chuấn nén H.265+/ H.265/ H264/ H264+/ MPEG4 – Băng thông đầu vào: 40Mbps – Độ phân giải ghi hình tối đa: 8Mpx – Cổng ra HDMI với độ phân giải 4K (3840 × 2160)/30Hz – Hỗ trợ 1 ổ cứng x 6TB Hikvison/ Trung Quốc 2.800.000
18 ổ cứng lắp trong
Western Digital 6TB 3.5 sata3, mầu tím (purple) ( WD 62PURZ)
1 Chiếc Ổ cứng chuyên dụng camera dung lượng 6TB Hãng sản xuất: Western Digital Thời gian lưu trữ: 30-35 ngày liên tục WD/ Trung Quốc 4.500.000
19 Camera quan sát
DS-2CD1T47G0-LUF
4 Bộ – Camera IP ColorVu 4MP – Có màu 24/24 – Chuẩn nén H265+, H.265 , H.264+, H.264 – Chống ngược sáng WDR 120dB, BLC; 3D DNR. – Ống kính 2.8/4 mm, tầm xa 50m. – Tích hợp Micro. – Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa 256GB, cho phép ghi hình vào thẻ nhớ. – Tiêu chuẩn chống bụi nước IP67. Hikvison/ Trung Quốc 2.500.000
20 THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH CẤP NGUỒN
DS-3E0106PE/M(B) 4 CỔNG POE
1 Cái Model: DS-3E0106P-E/M – Switch 4 cổng PoE, 2 cổng uplink 10/100Mbps. – Tự tương thích chuẩn IEEE 802.3af/at. – Công suất PoE 35W ; Công suất tối đa 30W mỗi cổng. – Truyền dẫn khoảng cách xa: Tối đa 300m. – Bảng địa chỉ MAC: 4K. – Khả năng chuyển mạch 1.6Gbps. – Tốc độ chuyển tiếp gói tin: 0.8928Mpps. – Chống sét 6KV cho các cổng PoE. Hikvison/ Trung Quốc 1.450.000
21 Dây cáp mạng
U/UTP CAT6,24AWG, lõi đồng đặc, 4 đôi, vỏ PVC, CMX, Màu xanh(305m/thùng)
265 mét Dây mạng lõi đồng cat6 đồng nguyên chất (Dùng cho các camera ở xa) LS/Việt Nam 12.000
22 Dây điện VCM ­ 2 x 1,5
Cadisun
40 mét Dây cáp điện cấp nguồn 2x1,5 Việt Nam 11.000
23 Ống tròn cứng VL9020
Vanlock
245 mét Ghen cứng D20 kèm phụ kiện Việt Nam 12.000
24 Nhân công lắp đặt
Việt Nam
1 gói Việt Nam Việt Nam 7.976.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây