Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 46 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 185 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 77 gói (với 88 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 153 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 81 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 69 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 69 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,95%, Xây lắp 30,68%, Tư vấn 2,27%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.114.984.918 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.594.444.390 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,95%, Xây lắp 30,68%, Tư vấn 2,27%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.114.984.918 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.594.444.390 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,93%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp và lắp đặt thiết bị âm thanh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam.
18/12/2024 10:51
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tủ để máy in của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÂM SẢN HẢI HƯỞNG
17/12/2024 13:21
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bảng led điện tử của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH In quảng cáo Ngọc Huyền
17/12/2024 13:13
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống chống trộm toà nhà của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LINH LY
17/12/2024 13:04
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt Camera giám sát của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG ĐỨC TRÍ
17/12/2024 12:40
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp, lắp đặt màn hình Led của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIRGO
16/12/2024 18:01
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt Bảng điện tử Led của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH In quảng quáng Ngọc Huyền
16/12/2024 17:44
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera giám sát của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG ĐỨC TRÍ
16/12/2024 16:55
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp và lắp đặt điều hoà không khí của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DVTM ĐIỆN LẠNH HIỆP THÚY
10/12/2024 16:45
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp và lắp đặt máy photocopy thông thường của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUANG THÌN
10/12/2024 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Thuế tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp và lắp đặt thiết bị âm thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG ĐỨC TRÍ
18/12/2024 10:51
Cục Thuế tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm tủ để máy in.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÂM SẢN HẢI HƯỞNG
17/12/2024 13:21
Cục Thuế tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bảng led điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH In quảng cáo Ngọc Huyền
17/12/2024 13:13
Cục Thuế tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống chống trộm toà nhà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LINH LY
17/12/2024 13:04
Cục Thuế tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt Camera giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG ĐỨC TRÍ
17/12/2024 12:40
Cục Thuế tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt Bảng điện tử Led.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH In quảng quáng Ngọc Huyền
16/12/2024 17:44
Cục Thuế tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG ĐỨC TRÍ
16/12/2024 16:55
Cục Thuế tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp và lắp đặt điều hoà không khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DVTM ĐIỆN LẠNH HIỆP THÚY
10/12/2024 16:45
Cục Thuế tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp và lắp đặt máy photocopy thông thường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUANG THÌN
10/12/2024 14:48
Cục Thuế tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HTK
07/12/2024 10:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp và lắp đặt thiết bị âm thanh của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam.
18/12/2024 10:51
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tủ để máy in của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÂM SẢN HẢI HƯỞNG
17/12/2024 13:21
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bảng led điện tử của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH In quảng cáo Ngọc Huyền
17/12/2024 13:13
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống chống trộm toà nhà của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LINH LY
17/12/2024 13:04
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt Camera giám sát của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG ĐỨC TRÍ
17/12/2024 12:40
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp, lắp đặt màn hình Led của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIRGO
16/12/2024 18:01
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt Bảng điện tử Led của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH In quảng quáng Ngọc Huyền
16/12/2024 17:44
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera giám sát của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG ĐỨC TRÍ
16/12/2024 16:55
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp và lắp đặt điều hoà không khí của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DVTM ĐIỆN LẠNH HIỆP THÚY
10/12/2024 16:45
Bên mời thầu Cục Thuế tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp và lắp đặt máy photocopy thông thường của chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUANG THÌN
10/12/2024 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam là chủ đầu tư của 46 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 40 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam là chủ đầu tư của 88 TBMT, trong đó tự mời thầu 53 TBMT, đơn vị khác mời thầu 35 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam là chủ đầu tư của 153 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Thuế tỉnh Hà Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 73 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người có tài thấy được điểm mấu chốt, và coi tất cả những thứ khác là dư thừa. "
Thomas Carlyle
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh