Cung cấp và lắp đặt thiết bị đồ dùng đồ chơi

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cung cấp và lắp đặt thiết bị đồ dùng đồ chơi
Tên dự án
Xây dựng mới Trường Mầm non 30/4 (Cơ sở 2)
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
1.603.795.608 VND
Giá gói thầu
1.603.795.608 VND
Đóng thầu
14:00 01/12/2015
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 03/QĐ-QLĐTXD ngày 20/01/2016
Ngày phê duyệt
20/01/2016
Hoàn thành
15:44 27/01/2016
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Công ty TNHH Trang thiết bị mẫu giáo TiTi

1.058.062.000 VND 90 ngày 90 ngày
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây