Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.385.148.208 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.799.778.470 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.385.148.208 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.799.778.470 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,50%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 268 gói thầu, trong đó trúng 265 gói, trượt 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 1.04% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 26.8% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (53), Đồng Nai (1), Không xác định (214)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (49), Đồng Nai (1), Không xác định (218)
- Có quan hệ với 30 bên mời thầu
- Có quan hệ với 28 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 13 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng 2 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 2 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng thầu 3 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 93 gói thầu với 10 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00001039
- Cơ quan cấp: Sở Kế Hoạch và Đầu tư Thành Phố Hồ Chí Minh
- Lĩnh vực:
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông cầu; đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng (công tác xây dựng lắp đặt thiết bị điện, cấp thoát nước, thông gió cấp thoát nhiệt) công trình dân dụng
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình dân dụng
⚬ Giám sát lắp đặt thiết bị công trình: Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị (điện; cấp - thoát nước; thông gió - cấp thoát nhiệt) vào công trình dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Tư vấn giám sát thi công xây dựng (công tác xây dựng, lắp đặt thiết bị điện, cấp - thoát nước, thông gió - cấp - thoát nhiệt) công trình Dân dụng
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị đồ dùng đồ chơi của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI.
27/01/2016 15:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đã đăng tải kết quả gói thầu HỆ THỐNG CÁC THIẾT BỊ ĐIỆN TỬ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
30/12/2015 17:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đã đăng tải kết quả gói thầu Bàn ghế học sinh và giáo viên và thiết bị phòng thí nghiệm Lý, Hóa, Sinh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
30/12/2015 17:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị đồ dùng đồ chơi của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/11/2015 17:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đã đăng tải TBMT Bàn ghế học sinh và giáo viên và thiết bị phòng thí nghiệm Lý, Hóa, Sinh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/11/2015 17:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đã đăng tải TBMT HỆ THỐNG CÁC THIẾT BỊ ĐIỆN TỬ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/11/2015 16:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đã đăng tải kết quả gói thầu Máy quang phổ XRF của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI.
24/08/2015 10:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị điện, cơ khí, Ô tô, tin học của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI.
04/08/2015 14:25
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đã đăng tải TBMT Máy quang phổ XRF của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/07/2015 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đã đăng tải TBMT Thiết bị điện, cơ khí, Ô tô, tin học của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/06/2015 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đăng tải KHLCNT Mua sắm 01 máy quang phổ XRF với 2 gói thầu.
16/02/2017 11:17
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô chuyên dùng của Chi cục Tiêu chuẩn đo lường chất lượng với 2 gói thầu.
30/06/2015 13:54
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đăng tải KHLCNT Xây dựng mở rộng Trường Trung học cơ sở Trần Phú với 1 gói thầu.
26/06/2015 15:52
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đăng tải TBMT Trạm biến thế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/06/2015 13:17
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản không thường xuyên năm 2015 với 2 gói thầu.
12/06/2015 16:09
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đăng tải TBMT Thiết bị bàn ghế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/06/2015 11:05
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI công bố kết quả gói thầu Trang bị phòng máy vi tính học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Vi tính Hoàng Nguyên
05/06/2015 15:15
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đăng tải TBMT Trang bị phòng máy vi tính học sinh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/05/2015 11:13
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đăng tải KHLCNT Trang bị phòng máy vi tính học sinh cho Trường THCS Trần Văn Ơn với 1 gói thầu.
17/04/2015 09:00
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/03/2015 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị đồ dùng đồ chơi của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI.
27/01/2016 15:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đã đăng tải kết quả gói thầu HỆ THỐNG CÁC THIẾT BỊ ĐIỆN TỬ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
30/12/2015 17:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đã đăng tải kết quả gói thầu Bàn ghế học sinh và giáo viên và thiết bị phòng thí nghiệm Lý, Hóa, Sinh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
30/12/2015 17:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị đồ dùng đồ chơi của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/11/2015 17:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đã đăng tải TBMT Bàn ghế học sinh và giáo viên và thiết bị phòng thí nghiệm Lý, Hóa, Sinh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/11/2015 17:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đã đăng tải TBMT HỆ THỐNG CÁC THIẾT BỊ ĐIỆN TỬ của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/11/2015 16:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đã đăng tải kết quả gói thầu Máy quang phổ XRF của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI.
24/08/2015 10:34
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị điện, cơ khí, Ô tô, tin học của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI.
04/08/2015 14:25
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đã đăng tải TBMT Máy quang phổ XRF của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/07/2015 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI đã đăng tải TBMT Thiết bị điện, cơ khí, Ô tô, tin học của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/06/2015 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TÂN ĐẠI là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thành công đến khi cơ hội và sự chuẩn bị gặp nhau. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026