Cung cấp và lắp đặt trang thiết bị Camera

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cung cấp và lắp đặt trang thiết bị Camera
Tên dự án
Thực hiện nhiệm vụ trang bị Camera phục vụ công tác bếp ăn bán trú và nhiệm vụ dạy và học
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
410.843.000 VND
Giá gói thầu
410.843.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
15:00 06/05/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
41/QĐ-THCSMĐ ngày 14/05/2019
Ngày phê duyệt
14/05/2019
Hoàn thành
12:35 28/05/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0106234456 0106234456

Công ty cổ phần dịch vụ vận tải và kỹ thuật Miền Bắc

409.777.000 VND 45 ngày 45 Ngày
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây