Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.899.673.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.865.057.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.899.673.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.865.057.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cần thiết cho trường THCS Mai Động để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2021 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC TÂN THUẬN PHÁT
30/07/2022 17:57
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện mua sắm bổ sung trang thiết bị cho trường THCS Mai Động để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2021 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG với 1 gói thầu.
29/07/2022 17:38
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cần thiết cho trường THCS Mai Động để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2021 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/11/2021 15:52
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đã đăng tải KHLCNT THCS Mai Động của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG với 3 gói thầu.
08/11/2021 14:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đã đăng tải KHLCNT THCS Mai Động của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG với 3 gói thầu.
05/11/2021 16:23
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cần thiết cho các trường học để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2021 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG với 3 gói thầu.
25/10/2021 10:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho các trường học để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2021 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG với 3 gói thầu.
20/10/2021 17:36
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị âm thanh phục vụ công tác dạy và học của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị An Bình Minh
10/01/2020 14:41
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị âm thanh phục vụ công tác dạy và học của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/12/2019 13:25
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đã đăng tải KHLCNT Trang bị thiết bị âm thanh phục vụ công tác dạy và học cho các trường thuộc quận theo Quyết định số 7449/QĐ-UBND ngày 11/12/2019 của UBND quận Hoàng Mai của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG với 2 gói thầu.
18/12/2019 13:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cần thiết cho trường THCS Mai Động để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC TÂN THUẬN PHÁT
30/07/2022 17:57
TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện mua sắm bổ sung trang thiết bị cho trường THCS Mai Động để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2021 với 1 gói thầu.
29/07/2022 17:38
TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị cần thiết cho trường THCS Mai Động để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2021 với 2 nhà thầu tham gia.
15/11/2021 17:02
TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cần thiết cho trường THCS Mai Động để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2021 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/11/2021 15:52
TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cần thiết cho các trường học để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2021 với 3 gói thầu.
25/10/2021 10:15
TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho các trường học để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2021 với 3 gói thầu.
20/10/2021 17:36
TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị âm thanh phục vụ công tác dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị An Bình Minh
10/01/2020 14:41
TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị âm thanh phục vụ công tác dạy và học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/12/2019 13:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cần thiết cho trường THCS Mai Động để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2021 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC TÂN THUẬN PHÁT
30/07/2022 17:57
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện mua sắm bổ sung trang thiết bị cho trường THCS Mai Động để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2021 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG với 1 gói thầu.
29/07/2022 17:38
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cần thiết cho trường THCS Mai Động để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2021 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/11/2021 15:52
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đã đăng tải KHLCNT THCS Mai Động của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG với 3 gói thầu.
08/11/2021 14:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đã đăng tải KHLCNT THCS Mai Động của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG với 3 gói thầu.
05/11/2021 16:23
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cần thiết cho các trường học để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2021 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG với 3 gói thầu.
25/10/2021 10:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho các trường học để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2021 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG với 3 gói thầu.
20/10/2021 17:36
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị âm thanh phục vụ công tác dạy và học của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị An Bình Minh
10/01/2020 14:41
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị âm thanh phục vụ công tác dạy và học của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/12/2019 13:25
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG đã đăng tải KHLCNT Trang bị thiết bị âm thanh phục vụ công tác dạy và học cho các trường thuộc quận theo Quyết định số 7449/QĐ-UBND ngày 11/12/2019 của UBND quận Hoàng Mai của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG với 2 gói thầu.
18/12/2019 13:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MAI ĐỘNG là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc không phải là không có rắc rối mà là có khả năng đối phó với chúng. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026