Cung cấp Vắc xin, thuốc thú y

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp Vắc xin, thuốc thú y
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
99.700.000 VND
Ngày đăng tải
16:55 23/04/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
56/QĐ-TTO&CGCN
Cơ quan phê duyệt
Trung tâm nghiên cứu Ong và chuyển giao công nghệ chăn nuôi
Ngày phê duyệt
23/04/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0106015292 0106015292

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HỒNG CHÚC

99.700.000 VND 3 tháng 03 tháng kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Vắc xin Marek
Nobilis Rismavac+ CA126
2.550 Liều Vắc xin công nghệ sinh học biến đổi gen được lai tạo từ 3 chủng virus (MJ; MDS; CVI998) phòng bệnh Marek trên gà Hà Lan 1.200
2 Vắc xin Gumboro
Hipragumboro - GM 97
8.070 Liều Vắc xin phòng bệnh Gumboro Không bị trung hòa kháng thể mẹ truyền, tạo miễn dịch nhanh, an toàn Tây Ba Nha 2.000
3 Vắc xin đậu
Fowl Pox
5.520 Liều Vắc xin sống phòng bệnh Đậu nuôi cấy trên môi trường phôi gà, giữ nguyên được tính kháng nguyên, độ an toàn cao. Ấn Độ 1.000
4 Vắc xin cúm gia cầm
H5N1 Subtype, Strain Re-6
11.020 Liều Vắc xin nhũ dầu phòng bệnh Cúm độc lực cao và thấp chứa chủng virus cúm gia cầm AI Chủng H5 clade 2.3 (2.3.2.1C+ 2.3.4.4b+2.3.4.4h) được phân lập việt nam giúp bảo hộ cao nhất với các chủng cúm độc lực cao và độc lực thấp trên gia cầm.Vắc xin đã được khảo nghiệm trung tâm chẩn đoán Trung Quốc 2.000
5 Vắc xin phù đầu
Nobilis Coryza
5.100 Liều Vắc xin keo phèn phòng bệnh Coryza phòng bệnh sưng phù đầu 4 chủng A,B, C2,C4 bảo hộ toàn diện trước các chủng Cozyra cường độc. Hà Lan 1.500
6 Vắc xin viêm thanh khí quản truyền nhiễm
LT-IVAX
3.210 Liều Vắc xin sống phòng bệnh Viêm Thanh khí quản truyền nhiễm Mỹ 1.000
7 Vacxin viêm phế quản truyền nhiễm
Nobilis IB 4-91
11.020 Liều Vắc xin sống phòng bệnh viêm phế quản truyền nhiễm. Mỗi liều vaccine chứa ít nhất Hà Lan 1.000
8 Vắc xin cầu trùng
Scocvac 4
2.550 Liều Vắc xin phòng bệnh cầu trùng cho gà, có chứa 4 loại noãn nang cầu trùng bao gồm E.tenella; E maxima; E acervulina. Trung Quốc 800
9 Vắc xin Newcastle
Hipraviar Clon/H120
11.020 Liều Vắc xin sống phòng bệnh Newcastle Và Viêm phế quản truyền nhiễm chủng Clone 45 và virus IB chủng H-120 Massachusetts.Mỗi liều có ít nhất 107 EID50 virus Newcastle và 103,5EID50 virus IB Tây Ban Nha 2.000
10 Điện giải
AT110 Electrolytes
5 Kg Điện giải chứa Cittric acid, Nacl, NaHCO3, Potassium chloride, dẽtrose monohydrat Việt Nam 172.200
11 Vitamin C
AT111 ANTISTRESS
10 Kg chứa vitamin c, citric acid bổ sung nâng cao sức đề kháng cho vật nuôi Việt Nam 236.250
12 Kháng sinh
Trisulmix
3 Lít chứa thành phần sulfadimethoxine, trimethoprim trị nhiễm khuẩn đường hô hấp, tiêu hóa, cầu trùng trên vật nuôi Pháp 1.090.000
13 Tẩy giun
Vetkodazol 10% oral
1 Lít chứa thành phần Albendazol , công dụng tẩy giun sán, điều trị nhiễm ký sinh trùng trên vật nuôi Hà Lan 486.500
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây