Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.158.740.449 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.104.818.537 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.158.740.449 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.104.818.537 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 8 gói thầu, trong đó trúng 7 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 64% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 94.86% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hưng Yên (3), Thái Nguyên (2), Bắc Ninh (1), Ninh Bình (1), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hưng Yên (3), Thái Nguyên (1), Bắc Giang (1), Không xác định (3)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 5 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng 2 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng thầu 2 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp “hóa chất, dụng cụ”cho đề tài “Nghiên cứu đông lạnh tinh dịch phù hợp cho ong ngoại (apis mellifera) ở Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KBIOT VIỆT NAM
29/04/2025 15:41
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thức ăn chăn nuôi cho gà của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT FEED
24/04/2025 17:43
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Vắc xin, thuốc thú y của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HỒNG CHÚC
23/04/2025 16:55
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua đàn ong, nguyên vật liệu và vật tư nuôi ong năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ Sở Ong Mật Vinh Hoa
22/04/2025 15:41
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu 2025 cung cấp “hóa chất, dụng cụ” cho đề tài “Nghiên cứu đông lạnh tinh dịch phù hợp cho ong ngoại (apis mellifera) ở Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm với 1 gói thầu.
21/04/2025 15:56
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải KHLCNT KHLCNT2025 gói thầu mua sắm vật tư, vật rẻ tiền mau hỏng thuộc đề tài "Phục tráng và bảo tồn nguồn gen gà Bang Trới" của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm với 1 gói thầu.
18/04/2025 11:37
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu mua sắm vắcxin và thuốc thú y thuộc đề tài “Phục tráng và bảo tồn nguồn gen gà Bang Trới” năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm với 1 gói thầu.
16/04/2025 16:32
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu cung cấp thức ăn chăn nuôi cho gà thuộc đề tài “Phục tráng và bảo tồn nguồn gen gà Bang Trới” năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm với 1 gói thầu.
16/04/2025 16:28
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải KHLCNT KHLCNT2025 gói thầu mua sắm vật tư, vật rẻ tiền mau hỏng thuộc đề tài "Phục tráng và bảo tồn nguồn gen gà Bang Trới" của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm với 1 gói thầu.
11/04/2025 17:17
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua đàn ong, nguyên vật liệu và vật tư nuôi ong năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/03/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm công bố kết quả gói thầu Cung cấp “hóa chất, dụng cụ”cho đề tài “Nghiên cứu đông lạnh tinh dịch phù hợp cho ong ngoại (apis mellifera) ở Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KBIOT VIỆT NAM
29/04/2025 15:41
Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm công bố kết quả gói thầu Cung cấp thức ăn chăn nuôi cho gà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT FEED
24/04/2025 17:43
Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm công bố kết quả gói thầu Cung cấp Vắc xin, thuốc thú y.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HỒNG CHÚC
23/04/2025 16:55
Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua đàn ong, nguyên vật liệu và vật tư nuôi ong năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ Sở Ong Mật Vinh Hoa
22/04/2025 15:41
Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu 2025 cung cấp “hóa chất, dụng cụ” cho đề tài “Nghiên cứu đông lạnh tinh dịch phù hợp cho ong ngoại (apis mellifera) ở Việt Nam với 1 gói thầu.
21/04/2025 15:56
Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đăng tải KHLCNT KHLCNT2025 gói thầu mua sắm vật tư, vật rẻ tiền mau hỏng thuộc đề tài "Phục tráng và bảo tồn nguồn gen gà Bang Trới" với 1 gói thầu.
18/04/2025 11:37
Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu mua sắm vắcxin và thuốc thú y thuộc đề tài “Phục tráng và bảo tồn nguồn gen gà Bang Trới” năm 2025 với 1 gói thầu.
16/04/2025 16:32
Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu cung cấp thức ăn chăn nuôi cho gà thuộc đề tài “Phục tráng và bảo tồn nguồn gen gà Bang Trới” năm 2025 với 1 gói thầu.
16/04/2025 16:28
Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đăng tải KHLCNT KHLCNT2025 gói thầu mua sắm vật tư, vật rẻ tiền mau hỏng thuộc đề tài "Phục tráng và bảo tồn nguồn gen gà Bang Trới" với 1 gói thầu.
11/04/2025 17:17
Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua đàn ong, nguyên vật liệu và vật tư nuôi ong năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
09/04/2025 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp “hóa chất, dụng cụ”cho đề tài “Nghiên cứu đông lạnh tinh dịch phù hợp cho ong ngoại (apis mellifera) ở Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KBIOT VIỆT NAM
29/04/2025 15:41
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thức ăn chăn nuôi cho gà của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT FEED
24/04/2025 17:43
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Vắc xin, thuốc thú y của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HỒNG CHÚC
23/04/2025 16:55
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua đàn ong, nguyên vật liệu và vật tư nuôi ong năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ Sở Ong Mật Vinh Hoa
22/04/2025 15:41
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu 2025 cung cấp “hóa chất, dụng cụ” cho đề tài “Nghiên cứu đông lạnh tinh dịch phù hợp cho ong ngoại (apis mellifera) ở Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm với 1 gói thầu.
21/04/2025 15:56
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải KHLCNT KHLCNT2025 gói thầu mua sắm vật tư, vật rẻ tiền mau hỏng thuộc đề tài "Phục tráng và bảo tồn nguồn gen gà Bang Trới" của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm với 1 gói thầu.
18/04/2025 11:37
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu mua sắm vắcxin và thuốc thú y thuộc đề tài “Phục tráng và bảo tồn nguồn gen gà Bang Trới” năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm với 1 gói thầu.
16/04/2025 16:32
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu cung cấp thức ăn chăn nuôi cho gà thuộc đề tài “Phục tráng và bảo tồn nguồn gen gà Bang Trới” năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm với 1 gói thầu.
16/04/2025 16:28
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải KHLCNT KHLCNT2025 gói thầu mua sắm vật tư, vật rẻ tiền mau hỏng thuộc đề tài "Phục tráng và bảo tồn nguồn gen gà Bang Trới" của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm với 1 gói thầu.
11/04/2025 17:17
Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua đàn ong, nguyên vật liệu và vật tư nuôi ong năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/03/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 39 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải 24 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm nghiên cứu Ong và Thủy cầm có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Trái tim con người rất là nhỏ, nó nằm trọn trong một bàn tay. Nhưng mà dục vọng con người thì có thể rất là lớn giống như con rắn muốn nuốt cả con voi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.