Cung cấp xe xúc lật

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cung cấp xe xúc lật
Tên dự án
Nhà máy chế biến mủ cao su Châu Thuận
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.700.000.000 VND
Giá gói thầu
1.700.000.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
08:30 23/11/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1043/QĐ-SLR ngày 01/12/2018
Ngày phê duyệt
01/12/2018
Hoàn thành
08:25 05/12/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0303709606 0303709606

Công ty TNHH xe nâng Tín Quang

1.590.000.000 VND 20 ngày 20 Ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây