Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,06%, Xây lắp 35,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,76%, Hỗn hợp 5,88%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.055.935.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.134.612.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,06%, Xây lắp 35,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,76%, Hỗn hợp 5,88%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.055.935.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.134.612.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty CP Cao su Son La đã đăng tải TBMT Vận chuyển mủ nguyên liệu về Nhà máy (Quy khô) của chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/06/2022 08:34
Bên mời thầu Công ty CP Cao su Son La đã đăng tải TBMT Vận chuyển mủ nguyên liệu về Nhà máy (Quy khô) của chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/05/2022 18:24
Bên mời thầu Công ty CP Cao su Son La đã đăng tải KHLCNT Vận chuyển mủ nguyên liệu về Nhà máy (Quy khô) của chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La với 1 gói thầu.
24/05/2022 17:42
Bên mời thầu Công ty CP Cao su Son La đã đăng tải TBMT Phân NPK: 16:8:16 của chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/05/2022 17:53
Bên mời thầu Công ty CP Cao su Son La đã đăng tải KHLCNT Vận chuyển mủ nguyên liệu về Nhà máy (Quy khô) của chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La với 1 gói thầu.
11/05/2022 16:30
Bên mời thầu Công ty CP Cao su Son La đã đăng tải KHLCNT Mua phân bón phục vụ chăm sóc vườn cây cao su kinh doanh năm 2022 của chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La với 1 gói thầu.
27/04/2022 15:19
Bên mời thầu Công ty CP Cao su Son La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm đợt 1 năm 2022 phục vụ cho hoạt động khai thác, chế biến, sản xuất kinh doanh năm 2022. của chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La với 1 gói thầu.
13/04/2022 09:29
Bên mời thầu Công ty CP Cao su Son La đã đăng tải TBMT Vật tư trang bị cho vườn cây kinh doanh (Gói 2) của chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/05/2021 11:06
Bên mời thầu Công ty CP Cao su Son La đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đợt 1 năm 2021 phục vụ cho hoạt động khai thác, chế biến, sản xuất kinh doanh năm 2021 của Công ty Cổ phần cao su Sơn La của chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La với 6 gói thầu.
18/05/2021 16:53
Bên mời thầu Công ty CP Cao su Son La đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư khai thác trang bị cho cây cạo trong năm 2019 của chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/04/2019 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty CP Cao su Son La công bố kết quả gói thầu Vận chuyển mủ nguyên liệu về Nhà máy (Quy khô).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOÀN THẮNG SƠN LA
06/07/2022 17:00
Công ty CP Cao su Son La công bố KQMT gói thầu Vận chuyển mủ nguyên liệu về Nhà máy (Quy khô) với 1 nhà thầu tham gia.
09/06/2022 09:02
Công ty CP Cao su Son La công bố kết quả gói thầu Phân NPK: 16:8:16.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN QUẾ LÂM MIỀN TRUNG
07/06/2022 14:56
Công ty CP Cao su Son La đăng tải TBMT Vận chuyển mủ nguyên liệu về Nhà máy (Quy khô) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/06/2022 08:34
Công ty CP Cao su Son La đăng tải TBMT Vận chuyển mủ nguyên liệu về Nhà máy (Quy khô) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/05/2022 18:24
Công ty CP Cao su Son La đăng tải KHLCNT Vận chuyển mủ nguyên liệu về Nhà máy (Quy khô) với 1 gói thầu.
24/05/2022 17:42
Công ty CP Cao su Son La công bố KQMT gói thầu Phân NPK: 16:8:16 với 2 nhà thầu tham gia.
21/05/2022 08:44
Công ty CP Cao su Son La đăng tải TBMT Phân NPK: 16:8:16 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/05/2022 17:53
Công ty CP Cao su Son La đăng tải KHLCNT Vận chuyển mủ nguyên liệu về Nhà máy (Quy khô) với 1 gói thầu.
11/05/2022 16:30
Công ty CP Cao su Son La đăng tải KHLCNT Mua phân bón phục vụ chăm sóc vườn cây cao su kinh doanh năm 2022 với 1 gói thầu.
27/04/2022 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty CP Cao su Son La đã đăng tải TBMT Vận chuyển mủ nguyên liệu về Nhà máy (Quy khô) của chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/06/2022 08:34
Bên mời thầu Công ty CP Cao su Son La đã đăng tải TBMT Vận chuyển mủ nguyên liệu về Nhà máy (Quy khô) của chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/05/2022 18:24
Bên mời thầu Công ty CP Cao su Son La đã đăng tải KHLCNT Vận chuyển mủ nguyên liệu về Nhà máy (Quy khô) của chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La với 1 gói thầu.
24/05/2022 17:42
Bên mời thầu Công ty CP Cao su Son La đã đăng tải TBMT Phân NPK: 16:8:16 của chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/05/2022 17:53
Bên mời thầu Công ty CP Cao su Son La đã đăng tải KHLCNT Vận chuyển mủ nguyên liệu về Nhà máy (Quy khô) của chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La với 1 gói thầu.
11/05/2022 16:30
Bên mời thầu Công ty CP Cao su Son La đã đăng tải KHLCNT Mua phân bón phục vụ chăm sóc vườn cây cao su kinh doanh năm 2022 của chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La với 1 gói thầu.
27/04/2022 15:19
Bên mời thầu Công ty CP Cao su Son La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm đợt 1 năm 2022 phục vụ cho hoạt động khai thác, chế biến, sản xuất kinh doanh năm 2022. của chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La với 1 gói thầu.
13/04/2022 09:29
Bên mời thầu Công ty CP Cao su Son La đã đăng tải TBMT Vật tư trang bị cho vườn cây kinh doanh (Gói 2) của chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/05/2021 11:06
Bên mời thầu Công ty CP Cao su Son La đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đợt 1 năm 2021 phục vụ cho hoạt động khai thác, chế biến, sản xuất kinh doanh năm 2021 của Công ty Cổ phần cao su Sơn La của chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La với 6 gói thầu.
18/05/2021 16:53
Bên mời thầu Công ty CP Cao su Son La đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư khai thác trang bị cho cây cạo trong năm 2019 của chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/04/2019 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty CP Cao su Son La là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bạn thấy mình nói “Tôi không thể làm được”, nhưng bạn biết sâu trong trái tim rằng nếu bạn làm điều đó, bạn sẽ phát triển, bạn sẽ trở thành người tốt hơn, nó sẽ có ích cho gia đình bạn, con cái bạn, hoặc điều gì đó quan trọng với bạn, và bạn vẫn tiếp tục nói “Tôi không thể làm được”, không có câu hỏi – bạn phải làm. Bạn không nói về nó nữa. Bạn chỉ lập tức hành động… Bạn làm bất cứ điều gì cần thiết. "
Tony Robbins
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh