Đầu tư thiết bị Websecurity

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Đầu tư thiết bị Websecurity
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
2.570.000.000 VND
Giá gói thầu
2.570.000.000 VND
Đóng thầu
14:00 11/07/2014
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
2046/QĐ-VDKVN ngà 30/7/2014
Ngày phê duyệt
Lý do chọn nhà thầu
Là nhà thầu duy nhất có HSDT hợp lệ, đáp ứng các điều kiện tiên quyết, năng lực và kinh nghiệm và yêu cầu về mặt kỹ thuật; có giá dự thầu sau sửa lỗi, hiệu chỉnh trừ sai lệch trừ đi giảm giá thấp hơn giá gói thầu được phê duyệt.
Hoàn thành
16:59 22/08/2014
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0103000008 0103000008

Công ty Cổ phần Tập đoàn HIPT

2.548.680.000 VND 80 ngày 80 ngày kể từ ngày ký Hợp đồng có hiệu lực
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây