Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 97 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 119 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 135 gói thầu, trong đó có 114 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 95 gói (với 98 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 102 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 52 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,59%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,04%, Phi tư vấn 17,35%, Hỗn hợp 1,02%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 129.707.085.155 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 120.452.165.289 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 97 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,59%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,04%, Phi tư vấn 17,35%, Hỗn hợp 1,02%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 129.707.085.155 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 120.452.165.289 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,14%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 327 gói thầu, trong đó trúng 171 gói, trượt 95 gói, 52 chưa có kết quả, 9 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 25.5% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 89.97% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (202), Cà Mau (11), Lâm Đồng (10), Vĩnh Long (9), Thanh Hoá (7), Hưng Yên (5), Hà Nội (4), Đồng Nai (4), Quảng Ngãi (4), Cần Thơ (3), Toàn quốc (3), Quảng Ninh (2), Đà Nẵng (2), Hà Tĩnh (2), Hải Phòng (1), Không xác định (62)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bà Rịa - Vũng Tàu (159), TP.Hồ Chí Minh (23), Cà Mau (10), Bình Thuận (10), Thanh Hoá (7), Trà Vinh (7), Thái Bình (5), Hà Nội (4), Quảng Ngãi (3), Quảng Ninh (2), Đồng Nai (2), Hà Tĩnh (2), Bạc Liêu (2), Toàn quốc (2), Quảng Nam (1), Bến Tre (1), Cần Thơ (1), Hải Phòng (1), Đà Nẵng (1), Vĩnh Long (1), Sóc Trăng (1), Bình Phước (1), Không xác định (86)
- Có quan hệ với 72 bên mời thầu
- Có quan hệ với 36 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 228 nhà thầu trong 169 gói thầu, thắng 38 gói, thua 95 gói, 30 chưa có kết quả, 6 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 12 nhà thầu trong 21 gói thầu, thắng thầu 9 gói, thua 5 gói, 7 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: VIỆN DẦU KHÍ VIỆT NAM
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00009672
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp (năng lượng, dầu khí)
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị để phục vụ công việc của Chuyên gia làm việc tại Viện Dầu khí Việt Nam của chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ VIỆT KHANG
28/08/2026 15:25
Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thuê dịch vụ sửa chữa, thay thế biển điện tử và biển tên tại toà nhà VPI của chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO NỘI THẤT THANH XUÂN
26/08/2026 14:47
Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Thuê dịch vụ sửa chữa, thay thế biển điện tử và biển tên tại toà nhà VPI của chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:44
Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ phân tích mẫu thực hiện Giai đoạn 1, Hợp đồng số 9137/HĐ-CNNL ngày 14/10/2025 của chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam với 1 gói thầu.
18/08/2026 11:01
Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị để phục vụ công việc của Chuyên gia làm việc tại Viện Dầu khí Việt Nam của chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam với 1 gói thầu.
17/08/2026 17:20
Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thuê dịch vụ sửa chữa, cải tạo khu vực tầng 17 Tòa nhà VPI khu vực Hà Nội của chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam với 1 gói thầu.
04/08/2026 17:11
Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm điều khiển trung tâm cho hệ thống điều hòa trung tâm Mitsubishi Electric của chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH AN
14/07/2026 10:02
Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh hằng ngày Tòa nhà Viện Dầu khí Việt Nam tại TP. Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CARE VN
03/07/2026 10:42
Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh hằng ngày Tòa nhà Viện Dầu khí Việt Nam tại TP. Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam với 1 gói thầu.
03/07/2026 10:31
Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thấu: Mua sắm điều khiển trung tâm cho hệ thống điều hòa trung tâm Mitsubishi Electric của chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam với 1 gói thầu.
01/07/2026 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Dầu khí Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì phần mềm hệ thống chuyển đổi băng từ (DIPLOMAT Copy & DIPLOMAT Utilities và DIPLOMAT Database Application) của Trung tâm Lưu trữ Dầu khí năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT TÂY NAM
04/07/2025 08:58
Viện Dầu khí Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì phần mềm hệ thống chuyển đổi băng từ (DIPLOMAT Copy & DIPLOMAT Utilities và DIPLOMAT Database Application) của Trung tâm Lưu trữ Dầu khí năm 2025 với 1 gói thầu.
25/06/2025 14:17
Viện Dầu khí Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ quản lý, vận hành kỹ thuật toà nhà Trung tâm Phân tích Thí nghiệm và toà nhà Văn phòng Viện Dầu khí Việt Nam tại TP. Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DẦU KHÍ BIỂN
16/06/2025 14:09
Viện Dầu khí Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01. Cung cấp vật tư, dụng cụ, bảo hộ lao động phục vụ chế tạo bộ thiết bị theo dõi trực tuyến hệ thống Cathode.
- Nhà thầu trúng thầu:
08/05/2025 16:54
Viện Dầu khí Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu, dụng cụ, vật tư và hóa chất phục vụ nghiên cứu để thực hiện đề tài “Nghiên cứu chế tạo hệ hóa phẩm ức chế sự hình thành gas hydrate khi thi công các giếng khoan dầu khí tại khu vực nước sâu ngoài khơi Việt Nam”.
- Nhà thầu trúng thầu:
18/04/2025 17:11
Viện Dầu khí Việt Nam công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ quản lý, vận hành kỹ thuật toà nhà Trung tâm Phân tích Thí nghiệm và toà nhà Văn phòng Viện Dầu khí Việt Nam tại TP. Hồ Chí Minh với 1 nhà thầu tham gia.
11/04/2025 10:15
Viện Dầu khí Việt Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01. Cung cấp vật tư, dụng cụ, bảo hộ lao động phục vụ chế tạo bộ thiết bị theo dõi trực tuyến hệ thống Cathode với 1 nhà thầu tham gia.
08/04/2025 14:34
Viện Dầu khí Việt Nam đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ quản lý, vận hành kỹ thuật toà nhà Trung tâm Phân tích Thí nghiệm và toà nhà Văn phòng Viện Dầu khí Việt Nam tại TP. Hồ Chí Minh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/04/2025 08:21
Viện Dầu khí Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 03. Cung cấp hoá chất, vật tư, dụng cụ phục vụ nghiên cứu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/03/2025 11:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị để phục vụ công việc của Chuyên gia làm việc tại Viện Dầu khí Việt Nam của chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ VIỆT KHANG
28/08/2026 15:25
Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thuê dịch vụ sửa chữa, thay thế biển điện tử và biển tên tại toà nhà VPI của chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO NỘI THẤT THANH XUÂN
26/08/2026 14:47
Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Thuê dịch vụ sửa chữa, thay thế biển điện tử và biển tên tại toà nhà VPI của chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:44
Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ phân tích mẫu thực hiện Giai đoạn 1, Hợp đồng số 9137/HĐ-CNNL ngày 14/10/2025 của chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam với 1 gói thầu.
18/08/2026 11:01
Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị để phục vụ công việc của Chuyên gia làm việc tại Viện Dầu khí Việt Nam của chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam với 1 gói thầu.
17/08/2026 17:20
Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thuê dịch vụ sửa chữa, cải tạo khu vực tầng 17 Tòa nhà VPI khu vực Hà Nội của chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam với 1 gói thầu.
04/08/2026 17:11
Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm điều khiển trung tâm cho hệ thống điều hòa trung tâm Mitsubishi Electric của chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH AN
14/07/2026 10:02
Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh hằng ngày Tòa nhà Viện Dầu khí Việt Nam tại TP. Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CARE VN
03/07/2026 10:42
Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh hằng ngày Tòa nhà Viện Dầu khí Việt Nam tại TP. Hồ Chí Minh của chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam với 1 gói thầu.
03/07/2026 10:31
Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thấu: Mua sắm điều khiển trung tâm cho hệ thống điều hòa trung tâm Mitsubishi Electric của chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam với 1 gói thầu.
01/07/2026 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam là chủ đầu tư của 119 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 95 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 24 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam là chủ đầu tư của 98 TBMT, trong đó tự mời thầu 91 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam là chủ đầu tư của 102 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 97 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tri thức sẽ luôn luôn cai trị sự ngu dốt; và một dân tộc muốn tự cai trị mình phải vũ trang cho mình sức mạnh mà tri thức đem lại. "
James Madison
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026