Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 91 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 98 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 106 gói thầu, trong đó có 91 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 117 gói (với 120 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 87 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,17%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,50%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0,83%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 122.342.010.395 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 113.184.396.329 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 91 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,17%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,50%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0,83%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 122.342.010.395 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 113.184.396.329 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,49%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Dầu khí Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 119 KHLCNT trong đó có 95 KHLCNT tự đăng tải, có 24 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 98 TBMT trong đó tự mời thầu 91 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 327 gói thầu, trong đó trúng 171 gói, trượt 95 gói, 52 chưa có kết quả, 9 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 25.5% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 89.97% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (202), Cà Mau (11), Lâm Đồng (10), Vĩnh Long (9), Thanh Hoá (7), Hưng Yên (5), Hà Nội (4), Đồng Nai (4), Quảng Ngãi (4), Cần Thơ (3), Toàn quốc (3), Quảng Ninh (2), Đà Nẵng (2), Hà Tĩnh (2), Hải Phòng (1), Không xác định (62)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bà Rịa - Vũng Tàu (159), TP.Hồ Chí Minh (23), Cà Mau (10), Bình Thuận (10), Thanh Hoá (7), Trà Vinh (7), Thái Bình (5), Hà Nội (4), Quảng Ngãi (3), Quảng Ninh (2), Đồng Nai (2), Hà Tĩnh (2), Bạc Liêu (2), Toàn quốc (2), Quảng Nam (1), Bến Tre (1), Cần Thơ (1), Hải Phòng (1), Đà Nẵng (1), Vĩnh Long (1), Sóc Trăng (1), Bình Phước (1), Không xác định (86)
- Có quan hệ với 72 bên mời thầu
- Có quan hệ với 36 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 228 nhà thầu trong 169 gói thầu, thắng 38 gói, thua 95 gói, 30 chưa có kết quả, 6 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 12 nhà thầu trong 21 gói thầu, thắng thầu 9 gói, thua 5 gói, 7 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: VIỆN DẦU KHÍ VIỆT NAM
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00009672
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp (năng lượng, dầu khí)
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện Dầu khí Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị để phục vụ công việc của Chuyên gia làm việc tại Viện Dầu khí Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ VIỆT KHANG
28/08/2026 15:25
Viện Dầu khí Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu Thuê dịch vụ sửa chữa, thay thế biển điện tử và biển tên tại toà nhà VPI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO NỘI THẤT THANH XUÂN
26/08/2026 14:47
Viện Dầu khí Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Thuê dịch vụ sửa chữa, thay thế biển điện tử và biển tên tại toà nhà VPI với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:44
Viện Dầu khí Việt Nam đăng tải KHLCNT Dịch vụ phân tích mẫu thực hiện Giai đoạn 1, Hợp đồng số 9137/HĐ-CNNL ngày 14/10/2025 với 1 gói thầu.
18/08/2026 11:01
Viện Dầu khí Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị để phục vụ công việc của Chuyên gia làm việc tại Viện Dầu khí Việt Nam với 1 gói thầu.
17/08/2026 17:20
Viện Dầu khí Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thuê dịch vụ sửa chữa, cải tạo khu vực tầng 17 Tòa nhà VPI khu vực Hà Nội với 1 gói thầu.
04/08/2026 17:11
Viện Dầu khí Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm điều khiển trung tâm cho hệ thống điều hòa trung tâm Mitsubishi Electric.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH AN
14/07/2026 10:02
Viện Dầu khí Việt Nam công bố kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh hằng ngày Tòa nhà Viện Dầu khí Việt Nam tại TP. Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CARE VN
03/07/2026 10:42
Viện Dầu khí Việt Nam đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh hằng ngày Tòa nhà Viện Dầu khí Việt Nam tại TP. Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
03/07/2026 10:31
Viện Dầu khí Việt Nam đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thấu: Mua sắm điều khiển trung tâm cho hệ thống điều hòa trung tâm Mitsubishi Electric với 1 gói thầu.
01/07/2026 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Dầu khí Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì phần mềm hệ thống chuyển đổi băng từ (DIPLOMAT Copy & DIPLOMAT Utilities và DIPLOMAT Database Application) của Trung tâm Lưu trữ Dầu khí năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT TÂY NAM
04/07/2025 08:58
Viện Dầu khí Việt Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì phần mềm hệ thống chuyển đổi băng từ (DIPLOMAT Copy & DIPLOMAT Utilities và DIPLOMAT Database Application) của Trung tâm Lưu trữ Dầu khí năm 2025 với 1 gói thầu.
25/06/2025 14:17
Viện Dầu khí Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ quản lý, vận hành kỹ thuật toà nhà Trung tâm Phân tích Thí nghiệm và toà nhà Văn phòng Viện Dầu khí Việt Nam tại TP. Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DẦU KHÍ BIỂN
16/06/2025 14:09
Viện Dầu khí Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01. Cung cấp vật tư, dụng cụ, bảo hộ lao động phục vụ chế tạo bộ thiết bị theo dõi trực tuyến hệ thống Cathode.
- Nhà thầu trúng thầu:
08/05/2025 16:54
Viện Dầu khí Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu, dụng cụ, vật tư và hóa chất phục vụ nghiên cứu để thực hiện đề tài “Nghiên cứu chế tạo hệ hóa phẩm ức chế sự hình thành gas hydrate khi thi công các giếng khoan dầu khí tại khu vực nước sâu ngoài khơi Việt Nam”.
- Nhà thầu trúng thầu:
18/04/2025 17:11
Viện Dầu khí Việt Nam công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ quản lý, vận hành kỹ thuật toà nhà Trung tâm Phân tích Thí nghiệm và toà nhà Văn phòng Viện Dầu khí Việt Nam tại TP. Hồ Chí Minh với 1 nhà thầu tham gia.
11/04/2025 10:15
Viện Dầu khí Việt Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01. Cung cấp vật tư, dụng cụ, bảo hộ lao động phục vụ chế tạo bộ thiết bị theo dõi trực tuyến hệ thống Cathode với 1 nhà thầu tham gia.
08/04/2025 14:34
Viện Dầu khí Việt Nam đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ quản lý, vận hành kỹ thuật toà nhà Trung tâm Phân tích Thí nghiệm và toà nhà Văn phòng Viện Dầu khí Việt Nam tại TP. Hồ Chí Minh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/04/2025 08:21
Viện Dầu khí Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 03. Cung cấp hoá chất, vật tư, dụng cụ phục vụ nghiên cứu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/03/2025 11:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Dầu khí Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị để phục vụ công việc của Chuyên gia làm việc tại Viện Dầu khí Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ VIỆT KHANG
28/08/2026 15:25
Viện Dầu khí Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu Thuê dịch vụ sửa chữa, thay thế biển điện tử và biển tên tại toà nhà VPI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO NỘI THẤT THANH XUÂN
26/08/2026 14:47
Viện Dầu khí Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Thuê dịch vụ sửa chữa, thay thế biển điện tử và biển tên tại toà nhà VPI với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:44
Viện Dầu khí Việt Nam đăng tải KHLCNT Dịch vụ phân tích mẫu thực hiện Giai đoạn 1, Hợp đồng số 9137/HĐ-CNNL ngày 14/10/2025 với 1 gói thầu.
18/08/2026 11:01
Viện Dầu khí Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị để phục vụ công việc của Chuyên gia làm việc tại Viện Dầu khí Việt Nam với 1 gói thầu.
17/08/2026 17:20
Viện Dầu khí Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thuê dịch vụ sửa chữa, cải tạo khu vực tầng 17 Tòa nhà VPI khu vực Hà Nội với 1 gói thầu.
04/08/2026 17:11
Viện Dầu khí Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm điều khiển trung tâm cho hệ thống điều hòa trung tâm Mitsubishi Electric.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH AN
14/07/2026 10:02
Viện Dầu khí Việt Nam công bố kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh hằng ngày Tòa nhà Viện Dầu khí Việt Nam tại TP. Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CARE VN
03/07/2026 10:42
Viện Dầu khí Việt Nam đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh hằng ngày Tòa nhà Viện Dầu khí Việt Nam tại TP. Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
03/07/2026 10:31
Viện Dầu khí Việt Nam đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thấu: Mua sắm điều khiển trung tâm cho hệ thống điều hòa trung tâm Mitsubishi Electric với 1 gói thầu.
01/07/2026 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải 98 KHLCNT, trong đó có 106 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải 120 TBMT trong 117 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 91 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 29 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam đã đăng tải 87 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 87 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam có quan hệ với 91 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Dầu khí Việt Nam có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Vì động cơ tốt, làm sai cũng là đức hạnh. "
Publilius Syrus
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.