Giám sát

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Giám sát
Tên dự án
Đường ngoại đê Điềm đoạn từ đường Nam sông Ân tới đê sông Đáy, xã Hồi Ninh, huyện Kim Sơn, tỉnh Ninh Bình
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
203.057.000 VND
Giá gói thầu
203.057.000 VND
Ngày quy đổi
22/08/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 142/QĐ-UBND ngày 17/09/2020
Ngày phê duyệt
17/09/2020
Hoàn thành
01:28 01/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2700910689 2700910689

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI MINH DÂN

203.057.000 VND 12 tháng 12
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây