Gói 4

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói 4
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
11.545.000 VND
Ngày đăng tải
14:25 04/02/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
04/QĐ-THHM
Cơ quan phê duyệt
Trường Tiểu học Hòa Minh
Ngày phê duyệt
05/01/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 060175000899

Dương Thị Mười

11.545.000 VND 5 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Rau Dền
Rau Den
30 Kg Rau Sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 20.000
2 Rau Cải
Rau Cai
30 Kg Rau Sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 30.000
3 Mồng Tợi
Mong Toi
30 Kg Rau Sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 30.000
4 Xà Lách Xoong
Xa Lach
30 Kg Rau Sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 25.000
5 Thơm
Thom
7 Kg Thơm Sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 25.000
6 Gía đỗ
Gia do
16 Kg Gía đỗ sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 15.000
7 Cà chua
ca chua
16 Kg Cà chua sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 30.000
8 Hành ngò
hanh ngo
36 Kg Hành ngò Sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 40.000
9 Me
me
1.5 Kg Me sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 60.000
10 Dưa gang
dua gang
10 Kg Dưa gang Sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 15.000
11 Mít
MIT
10 Kg Mít Sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 60.000
12 Lòng mứt
LONG MUT
12 Kg Lòng mứt sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 30.000
13 Đậu co ve
DUA CO VE
11 Kg Đậu co ve sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 40.000
14 Cà rốt
CA ROT
15 Kg Cà rốt sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 25.000
15 Bầu
BAU
40 kg Bầu sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 20.000
16 Bắp sú
BAP SU
18 Kg Bắp sú sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 25.000
17 Cải thảo
CAI THAO
18 Kg Cải thảo sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 25.000
18 Đu đủ
DU DU
33 Kg Đu đủ sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 15.000
19 Bí đỏ
BI DO
30 Kg Bí đỏ sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 30.000
20 Bí xanh
BI XANH
30 Kg Bí xanh sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 25.000
21 Khoai tây
KHOAI TAY
10 Kg Khoai tây sạch, không hóa chất đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 20.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây