Gói số 01: Mua sắm thuốc Generic

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói số 01: Mua sắm thuốc Generic
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
465.203.192 VND
Ngày đăng tải
08:13 18/12/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
433/QĐ-TTYTKV
Cơ quan phê duyệt
TTYT KV Thuận Châu
Ngày phê duyệt
15/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5500438062 5500438062

Công ty Cổ phần đầu tư và thương mại 7679

465.203.192 VND 15 ngày 15 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Paracetamol
Không yêu cầu
60.150 Gói Nồng độ/ hàm lượng: 80mg. Đường dùng: uống. Dạng bào chế: Thuốc cốm sủi bọt. Nhóm tiêu chí kỹ thuật: Nhóm 3; Hạn dùng: 36 tháng. Quy cách đóng gói: Hộp 24 gói x 1,0g Việt Nam 1.470
2 Natri clorid + Kali clorid + natri citrat + glucose khan
Không yêu cầu
59.842 Gói Nồng độ/ hàm lượng: 0,7g + 0,3g + 0,58g +4g/5,58g. Đường dùng: Uống. Dạng bào chế: Thuốc bột. Nhóm tiêu chí kỹ thuật: Nhóm 4, Hạn dùng: 24 tháng. Quy cách đóng gói: Hộp 40 gói x 5,58g Việt Nam 1.491
3 Loperamid HCL
Không yêu cầu
94.504 Viên Nồng độ/ hàm lượng: 2mg. Đường dùng: Uống. Dạng bào chế: Viên nang cứng. Nhóm tiêu chí kỹ thuật: Nhóm 4, Hạn dùng: 36 tháng. Quy cách đóng gói: Hộp x 10 vỉ x 10 viên Việt Nam 340
4 Gel Magnesi hydroxyd + Gel nhôm hydroxyd + simethicon
Không yêu cầu
63.755 Gói Nồng độ/ hàm lượng: 2,668g + 4,596g + 0,266g; gói 15g. Đường dùng: Uống. Dạng bào chế: Hỗn dịch uống. Nhóm tiêu chí kỹ thuật: Nhóm 4, Hạn dùng: 24 tháng. Quy cách đóng gói: Hộp 20 gói, 30 gói 15g Việt Nam 3.500
5 Paracetamol
Không yêu cầu
140.367 Viên Nồng độ/ hàm lượng: 500mg. Đường dùng: Uống. Dạng bào chế: Viên nén. Nhóm tiêu chí kỹ thuật: Nhóm 4, Hạn dùng: 24 tháng. Quy cách đóng gói: Hộp x 20 vỉ x 10 viên nén Việt Nam 230
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây