Gói số 04: Cung cấp lắp đặt thang máy

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói số 04: Cung cấp lắp đặt thang máy
Tên dự án
Đầu tư trang thiết bị, doanh cụ, nội thất/Trụ sở và nhà khách chi nhánh Đà Nẵng/ Công ty TNHH MTV Cà Phê 15.
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
2.400.000.000 VND
Giá gói thầu
2.400.000.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
16:30 16/03/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
25/QĐ-CP 15 ngày 22/03/2019
Ngày phê duyệt
22/03/2019
Hoàn thành
16:51 25/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0101130774 0101130774

CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN THANG MÁY THIẾT BỊ THĂNG LONG

2.348.080.000 VND 60 ngày 60 Ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây