Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 240.963.499.327 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 238.361.024.736 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 240.963.499.327 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 238.361.024.736 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,08%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 151 gói thầu, trong đó trúng 149 gói, trượt 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 93.17% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Ninh Bình (17), Bắc Ninh (16), Hà Nội (11), Huế (8), Phú Thọ (8), Vĩnh Long (7), Cần Thơ (7), Đồng Tháp (6), Tây Ninh (6), Thái Nguyên (4), An Giang (4), Lào Cai (3), Hưng Yên (3), Lâm Đồng (3), Đắk Lắk (3), Đồng Nai (3), Quảng Ninh (2), Hà Tĩnh (2), Khánh Hòa (2), Quảng Ngãi (2), Quảng Trị (2), Điện Biên (1), Đà Nẵng (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Cao Bằng (1), Gia Lai (1), Hải Phòng (1), Lai Châu (1), Lạng Sơn (1), Nghệ An (1), Sơn La (1), Tuyên Quang (1), Cà Mau (1), Không xác định (20)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Ninh Bình (13), Bắc Giang (11), Hà Nội (11), Huế (8), Phú Thọ (4), Lào Cai (2), Hưng Yên (2), Quảng Ninh (2), Hà Tĩnh (2), Cần Thơ (2), Đồng Tháp (2), Tây Ninh (2), Vĩnh Long (2), Yên Bái (1), Điện Biên (1), Quảng Nam (1), Thái Nguyên (1), Nam Định (1), Cao Bằng (1), Lai Châu (1), Lạng Sơn (1), Nghệ An (1), Sơn La (1), An Giang (1), Bình Phước (1), Không xác định (76)
- Có quan hệ với 23 bên mời thầu
- Có quan hệ với 28 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 4 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng 0 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 112 gói thầu với 23 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00027733
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Đường bộ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: NN & PTNT
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Cầu, đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp nhẹ
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn Khảo sát lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC.
29/07/2022 14:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11 (Thi công xây lắp Đường thôn Đức tâm đi làng tốt- làng Nú) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC.
25/07/2022 17:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 06: Cung cấp lắp đặt hệ thống điều hòa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC.
25/07/2022 17:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 05: Cung cấp máy phát điện của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC.
25/07/2022 17:02
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Cung cấp và lắp dựng nội thất + quầy lễ tân của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC.
25/07/2022 16:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 04: Cung cấp lắp đặt thang máy của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC.
25/07/2022 16:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC.
25/07/2022 16:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC.
25/07/2022 16:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 05: Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC.
25/07/2022 16:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 6: Xây lắp +thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC.
25/07/2022 16:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thuê kênh truyền cho Camera.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
22/11/2024 10:47
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Thuê kênh truyền cho Camera với 1 nhà thầu tham gia.
31/10/2024 10:16
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Cung cấp hàng hóa và xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn và Dịch vụ Viettel, CÔNG TY CỔ PHẦN BIỂN BẠC
29/10/2024 15:40
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thuê kênh truyền cho Camera theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/10/2024 14:14
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Cung cấp hàng hóa và xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
15/10/2024 10:26
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trang phục bảo đảm cho lực lượng Dân quân tự vệ năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN X20
10/10/2024 11:22
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm công cụ hỗ trợ cho lực lượng dân quân cơ động năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ HHT
01/10/2024 17:08
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tư vấn Cung cấp hàng hóa và xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/09/2024 17:32
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trang phục bảo đảm cho lực lượng Dân quân tự vệ năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
25/09/2024 09:06
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm công cụ hỗ trợ bảo đảm cho lực lượng Dân quân tự vệ năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SOFTECH, CÔNG TY CỔ PHẦN ALPHAGROUP
18/09/2024 08:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn Khảo sát lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC.
29/07/2022 14:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11 (Thi công xây lắp Đường thôn Đức tâm đi làng tốt- làng Nú) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC.
25/07/2022 17:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 06: Cung cấp lắp đặt hệ thống điều hòa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC.
25/07/2022 17:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 05: Cung cấp máy phát điện của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC.
25/07/2022 17:02
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Cung cấp và lắp dựng nội thất + quầy lễ tân của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC.
25/07/2022 16:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 04: Cung cấp lắp đặt thang máy của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC.
25/07/2022 16:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC.
25/07/2022 16:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC.
25/07/2022 16:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 05: Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC.
25/07/2022 16:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 6: Xây lắp +thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC.
25/07/2022 16:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC là chủ đầu tư của 41 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC là chủ đầu tư có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta sẽ hành động nhất quán với cách ta nhìn con người thực của mình, dù cách nhìn đó đúng hay sai. "
Tony Robbins
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh