Gói số 3

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói số 3
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
55.312.000 VND
Ngày đăng tải
17:49 15/01/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
Số 28/QĐ-MNBM
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm non Bông Mai
Ngày phê duyệt
24/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 060177000709

Lê Thị Hằng

55.312.000 VND 5 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Dầu ăn
Dầu
310 Chai Sạch, còn hạn sử dụng, đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 50.000
2 Đường cát
Đường
420 Kg Sạch, khô, còn hạn sử dụng, đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 25.000
3 Hạt nêm Ajngon
Bột nêm
50 Kg Sạch, khô, còn hạn sử dụng, đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 75.000
4 Nước tương Tam thái tử
Nước tương
160 Chai Chóng móc, còn hạn sử dụng, đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 10.000
5 Nước mắm Nam ngư Đệ Nhị
Nước mắm
46 Chai Chóng móc, còn hạn sử dụng, đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 27.000
6 Miếng(Bún khô)
Miếng
60 Kg Khô, chóng móc, bảo đảm an toàn vệ sinh thực phẩm Việt Nam 80.000
7 Nui cao cấp Mezan
Nui
60 Kg Khô, chóng móc, bảo đảm an toàn vệ sinh thực phẩm Việt Nam 75.000
8 Đậu xanh cà
Đậu
40 Kg Khô, chóng móc, bảo đảm an toàn vệ sinh thực phẩm Việt Nam 55.000
9 Đậu đen
Đậu
36 Kg Khô, chóng móc, bảo đảm an toàn vệ sinh thực phẩm Việt Nam 50.000
10 Tỏi
Tỏi
40 Kg Khô, chóng móc, bảo đảm an toàn vệ sinh thực phẩm Việt Nam 70.000
11 Hạt tiêu
Tiêu
2 Kg Khô, sạch, chóng móc, đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 250.000
12 Nấm mèo
Nấm
6 Kg Khô, sạch, chóng móc, đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 150.000
13 Nấm tuyết
Nấm
10 Kg Khô, sạch, chóng móc, đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 350.000
14 Bột chiên giòn
Bột
10 Kg Khô, sạch, chóng móc, đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 60.000
15 Bột năng
Bột
40 Kg Khô, sạch, chóng móc, đảm bảo an toàn thực phẩm Việt Nam 28.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây