Gói số 4

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói số 4
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
35.400.000 VND
Ngày đăng tải
14:35 22/01/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
80/QĐ-MGHP
Cơ quan phê duyệt
Trường Mẫu giáo Hòa Phú
Ngày phê duyệt
23/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Dương Thị Mười

35.400.000 VND 5 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Cà rốt
Cà rốt
30 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 25.000
2 Cà chua
Cà chua
50 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 30.000
3 Cải thảo
Cải thảo
80 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 25.000
4 Hành tây
Hành tây
30 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 15.000
5 Củ cải
Củ cải
20 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 15.000
6 Đậu cove
Đậu cove
30 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 40.000
7 Đậu hà lan
Đậu hà lan
20 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 70.000
8 Khoai tây
Khoai tây
20 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 20.000
9 Khoai sáp
Khoai sáp
20 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 50.000
10 Khoai lang
Khoai lang
20 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 25.000
11 Củ dền
Củ dền
20 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 25.000
12 Rau cần
Rau cần
10 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 50.000
13 Nấm rơm
Nấm rơm
10 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 120.000
14 Bí đỏ
Bí đỏ
80 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 30.000
15 Thơm
Thơm
20 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 25.000
16 Bầu
Bầu
50 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 20.000
17 Bí xanh
Bí xanh
80 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 25.000
18 Tần ô
Tần ô
30 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 30.000
19 Rau cải
Rau cải
30 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 25.000
20 Rau mồng tơi
Rau mồng tơi
30 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 25.000
21 Rau dền
Rau dền
30 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 25.000
22 Xà lách xoong
Xà lách xoong
30 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 25.000
23 Mướp
Mướp
50 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 25.000
24 Dưa hồng
Dưa hồng
50 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 25.000
25 Me
Me
10 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 65.000
26 Dừa trái
Dừa
20 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 12.000
27 Bắp
Bắp
20 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 12.000
28 Sả
Sả
10 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 10.000
29 Ớt không cay
Ớt
2 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 110.000
30 Cải bèo
Cải
30 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 30.000
31 Hành lá
Hành
20 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 20.000
32 Ngò
Ngò
20 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 20.000
33 É
É
20 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 70.000
34 Ngổ
Ngổ
20 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 35.000
35 Bạc hà
Bạc hà
20 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 20.000
36 Đu đủ xanh
Đu đủ
50 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 15.000
37 Chuối cau
Chuối
100 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 20.000
38 Dưa hấu
Dưa hấu
200 Kg Tươi, sạch chống hư thối bảo đảm an toàn thực phẩm Việt nam 15.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây