Gói thầu 01XL

Mã TBMT
Đã xem
86
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu 01XL
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
35.275.425.450 VND
Giá dự toán
36.230.142.000 VND
Ngày đăng tải
07:50 29/11/2024
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
969/QĐ-CAT-PH10
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Công an tỉnh Phú Yên
Ngày phê duyệt
27/11/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0101685631 0101685631 Liên danh Công ty Cổ phần Phần mềm – Tự động hóa – Điều khiển và Công ty Cổ phần Phát triển Hạ tầng và Đầu tư Công nghệ Châu Long

CÔNG TY CỔ PHẦN PHẦN MỀM- TỰ ĐỘNG HÓA- ĐIỀU KHIỂN

35.300.570.535,744 VND 35.300.570.535 VND 150 ngày 140 ngày
2 vn0100841461 0100841461 Liên danh Công ty Cổ phần Phần mềm – Tự động hóa – Điều khiển và Công ty Cổ phần Phát triển Hạ tầng và Đầu tư Công nghệ Châu Long

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ CHÂU LONG

35.300.570.535,744 VND 35.300.570.535 VND 150 ngày 140 ngày
Hệ thống đã phân tích tìm ra các nhà thầu liên danh sau:
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt
1 vn0107263428 0107263428 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THANH BÌNH - BCA Không đạt về năng lực và kinh nghiệm
2 vn0100109106 0100109106 TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI Không đạt về kỹ thuật

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Bàn ghế làm việc
5 Bộ Việt Nam 2.486.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Laptop xử phạt
5 Bộ Trung Quốc 21.769.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Máy in màu di động không dây
5 Bộ Thái Lan 10.711.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Dcom 3G/4G
5 Bộ Trung Quốc 979.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Camera quan sát an ninh tại các khu vực trọng yếu
8 Bộ Việt Nam 131.395.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Camera quan sát toàn cảnh, giám sát an ninh trật tự
57 Bộ Việt Nam 103.378.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Thiết bị giám sát giao thông thông minh loại 1
26 Bộ Việt Nam 152.075.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Thiết bị giám sát giao thông thông minh loại 2
7 Bộ Việt Nam 170.225.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Thiết bị đo tốc độ tự động có ghi hình
6 Bộ Việt Nam 1.366.200.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Hộp thông tin thông minh giao tiếp quang
47 Bộ Việt Nam 39.327.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Hộp thông tin thông minh giao tiếp PLC
8 Bộ Việt Nam 34.847.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Tủ thiết bị (nút giao đèn THGT)
7 Tủ Việt Nam 18.260.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Tủ thiết bị (vị trí đo tốc độ, vị trí giám sát an ninh, vị trí giám sát cửa ngõ)
54 Tủ Việt Nam 6.208.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Hệ thống năng lượng tái tạo
1 Hệ thống Việt Nam 120.304.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Thiết bị truyền thông 3G/4G công nghiệp
1 Bộ Việt Nam 23.738.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Phần mềm ghi hình, giám sát trật tự an toàn giao thông bằng hình ảnh (Gói bản quyền sử dụng cho 40 thiết bị)
40 License Việt Nam 33.800.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Phần mềm ghi hình, giám sát an ninh (Gói bản quyền sử dụng cho 70 thiết bị)
70 License Việt Nam 25.500.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Phần mềm phòng chống mã độc (cho máy chủ dịch vụ, bản quyền sử dụng 12 tháng)
1 License Nga 3.990.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Phần mềm phòng chống mã độc (cho từng máy chủ, máy trạm, bản quyền sử dụng 12 tháng)
14 License Nga 485.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Máy chủ cơ sở dữ liệu
1 Bộ Việt Nam 694.571.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Hệ thống máy chủ ghi hình mạng và xử lý hình ảnh
1 Hệ thống Việt Nam 968.615.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Màn hình tấm ghép (4x55 inch)
1 Bộ Việt Nam 385.440.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Bộ điều khiển màn hình tấm ghép (controller)
1 Bộ Đài Loan 287.793.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Máy tính cho cán bộ quản lý
1 Bộ Malaysia 64.350.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Máy tính cho cán bộ khai thác
4 Bộ Malaysia 20.039.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Thiết bị chuyển mạch (Switch)
2 Bộ Trung Quốc 23.600.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Thiết bị tường lửa và ngăn ngừa xâm nhập (Firewall)
1 Bộ Đài Loan 97.574.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
UPS 10KVA
2 Bộ Trung Quốc 73.999.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Tổ hợp Ắc quy sử dụng cho UPS 10KVA (Bao gồm: 01 Tủ và 16 ắc quy)
2 Bộ Việt Nam 42.463.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Tủ rack 42U
2 Tủ Việt Nam 18.687.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Thiết bị chống sét lan truyền trên đường điện AC
1 Bộ Séc 15.813.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Máy điều hòa 24000 BTU
3 Bộ Thái Lan 39.974.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Ổn áp
1 Bộ Việt Nam 27.060.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Máy in đen trắng A4
2 Bộ Việt Nam 8.696.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Máy in màu A4
2 Bộ Thái Lan 3.886.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây