Gói thầu 1 Xây lắp

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu 1 Xây lắp
Tên dự án
Nâng công suất MBA T3 trạm 110kV Nhật Tân từ 40MVA lên 63MVA
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
954.109.064 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1885/QĐ-HANOI HGC ngày 12/5/2016
Ngày phê duyệt
12/05/2016
Lý do chọn nhà thầu
Đáp ứng yêu cầu của HSYC
Hoàn thành
10:13 19/05/2016
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0101527113 0101527113

Công ty cổ phần dịch vụ và xây lắp

880.797.202 VND 30 ngày 30 ngày
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây