Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 164 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 198 gói thầu, trong đó có 133 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 980.772.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 896.180.866 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 980.772.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 896.180.866 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,62%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 370 KHLCNT trong đó có 164 KHLCNT tự đăng tải, có 206 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.96% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.96% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (2)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Công trình: Đại tu thay thế cáp ngầm 110kV từ E1.11 đến - hầm nối 2 lộ 172 E1.11 Thành Công - 172 E1.14 Giám với 2 gói thầu.
22/08/2026 15:30
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Đại tu sửa chữa kiến trúc trạm E1.16 Nội Bài với 1 gói thầu.
07/08/2026 17:02
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Gói thầu 2: "Đại tu thay thế thiết bị 110kV các TBA E1.31 Trôi, E1.20 Thanh Xuân, E1.17 Bắc Thăng Long, E1.2 Gia Lâm, E10.6 Phúc Thọ".
Công trình: (i) Đại tu thiết bị 110kV TBA 110kV Trôi E1.31; (ii) Đại tu thiết bị 110kV TBA 110kV Thanh Xuân E1.20; (iii) Đại tu thiết bị 110kV tại TBA 110kV Bắc Thăng Long E1.17; (iv) Đại tu thiết bị 110kV Trạm E1.2 Gia Lâm và E10.6 Phúc Thọ. với 1 gói thầu.
31/07/2026 15:25
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Nâng công suất T3 TBA 110kV Linh Đàm với 3 gói thầu.
31/07/2026 14:33
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đại tu sửa chữa MBA T2 E1.21 Nhật Tân với 3 gói thầu.
29/07/2026 19:12
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Công trình: Đại tu mạch nhị thứ nội bộ các MBA 220kV E1.40 Tây Hồ với 2 gói thầu.
27/07/2026 14:15
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Công trình: Đại tu thay thế các tuyến cáp trung thế tại các TBA 110kV với 2 gói thầu.
24/07/2026 15:17
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng các MBA 110kV: T1, T2 E1.7 Sơn Tây; T2 E10.9 Xuân Mai. với 2 gói thầu.
23/07/2026 08:00
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục bảo hộ lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
22/07/2026 16:12
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình:Đại tu sửa chữa kiến trúc TBA 110kV E1.59 Sài Đồng 2 với 1 gói thầu.
21/07/2026 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Lắp MBA T3 trạm 110kV Phùng Xá với 2 gói thầu.
13/01/2026 17:52
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị bảo hộ lao động năm 2025 với 1 gói thầu.
18/06/2025 10:36
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Đại tu thay thế các hộp nối cáp ngầm 110kV tại tuyến đường dây 175, 176 E1.11 Thành Công - 172, 173 E1.13 Phương Liệt. với 2 gói thầu.
18/06/2025 10:15
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Các công trình: Đại tu xe gầu Hotline BKS 29H-424.16; Đại tu xe gầu Hotline BKS 29C-661.73 với 1 gói thầu.
18/06/2025 10:03
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Các công trình: Đại tu sửa chữa hệ thống mạch nội bộ và trang bị phụ trợ của MBA T2 E1.53 Ba Vì; Đại tu, thay thế hệ thống quạt gió MBA vận hành lâu năm, suy giảm chất lượng tại các TBA 110kV với 4 gói thầu.
18/06/2025 09:50
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Công trình thuộc kế hoạch SCL năm 2025: (i) Đại tu thay thế các bộ DCL 110kV tại TBA E1.21 (Nhật Tân), E1.5 (Thượng Đình), E10.6 (Phúc Thọ), E10.9 (Xuân Mai); (ii) Đại tu thay thế biến dòng điện 110kV tại các trạm E1.5 Thượng Đình, E1.7 Sơn Tây, E1.21 Nhật Tân; (iii) Đại tu thay thế các bộ biến điện áp 110kV E1.36 Quang Minh. với 4 gói thầu.
18/06/2025 08:18
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Đại tu cách điện tuyến DDK 175, 182E1.1-E1.19 với 2 gói thầu.
18/06/2025 07:49
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Thay thế MBA T1 E1.42 Sân bay Nội Bài bằng MBA dự phòng phục vụ công tác vận hành. với 2 gói thầu.
13/06/2025 16:23
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư
Dự án: Bổ sung tín hiệu hệ thống chữa cháy tự động các máy biến áp công suất 63MVA. với 2 gói thầu.
12/06/2025 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Công trình: Đại tu thay thế cáp ngầm 110kV từ E1.11 đến - hầm nối 2 lộ 172 E1.11 Thành Công - 172 E1.14 Giám với 2 gói thầu.
22/08/2026 15:30
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Đại tu sửa chữa kiến trúc trạm E1.16 Nội Bài với 1 gói thầu.
07/08/2026 17:02
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Gói thầu 2: "Đại tu thay thế thiết bị 110kV các TBA E1.31 Trôi, E1.20 Thanh Xuân, E1.17 Bắc Thăng Long, E1.2 Gia Lâm, E10.6 Phúc Thọ".
Công trình: (i) Đại tu thiết bị 110kV TBA 110kV Trôi E1.31; (ii) Đại tu thiết bị 110kV TBA 110kV Thanh Xuân E1.20; (iii) Đại tu thiết bị 110kV tại TBA 110kV Bắc Thăng Long E1.17; (iv) Đại tu thiết bị 110kV Trạm E1.2 Gia Lâm và E10.6 Phúc Thọ. với 1 gói thầu.
31/07/2026 15:25
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Nâng công suất T3 TBA 110kV Linh Đàm với 3 gói thầu.
31/07/2026 14:33
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đại tu sửa chữa MBA T2 E1.21 Nhật Tân với 3 gói thầu.
29/07/2026 19:12
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Công trình: Đại tu mạch nhị thứ nội bộ các MBA 220kV E1.40 Tây Hồ với 2 gói thầu.
27/07/2026 14:15
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Công trình: Đại tu thay thế các tuyến cáp trung thế tại các TBA 110kV với 2 gói thầu.
24/07/2026 15:17
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng các MBA 110kV: T1, T2 E1.7 Sơn Tây; T2 E10.9 Xuân Mai. với 2 gói thầu.
23/07/2026 08:00
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục bảo hộ lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
22/07/2026 16:12
Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình:Đại tu sửa chữa kiến trúc TBA 110kV E1.59 Sài Đồng 2 với 1 gói thầu.
21/07/2026 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đã đăng tải 164 KHLCNT, trong đó có 198 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Lưới điện Cao thế Thành phố Hà Nội có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cần sự thông thái để hiểu được sự thông thái: âm nhạc chẳng là gì nếu người nghe đều điếc. "
Walter Lippmann
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.