Gói thầu: Cung cấp thực phẩm

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu: Cung cấp thực phẩm
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
493.493.000 VND
Ngày đăng tải
08:33 30/06/2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
262/QĐ-MN
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON HẠNH PHÚC
Ngày phê duyệt
29/06/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5701661705 5701661705

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VIỆT NGUYỄN HẠ LONG

493.493.000 VND 1 tháng 01 tháng (Từ 01/7/2026 đến 31/7/2026)
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Rau cải ngọt
TP28
50 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 28.000
2 Rau ngót
TP29
44 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 35.000
3 Rau dền
TP30
45 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 28.000
4 Rau bắp cải
TP31
45 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 22.000
5 Bí đỏ
TP32
80 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 22.000
6 Bí xanh
TP33
80 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 28.000
7 Cà chua loại 1 (to, nhiều bột)
TP34
200 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 40.000
8 Mướp
TP35
79 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 27.000
9 Củ dền
TP36
50 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 45.000
10 Khoai lang
TP37
50 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 35.000
11 Cà rốt
TP38
70 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 28.000
12 Khoai tây
TP39
70 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 28.000
13 Ngô ngọt
TP40
50 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 35.000
14 Quả chua
TP41
10 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 50.000
15 Tỏi khô
TP42
8 kg Hàng mới, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 45.000
16 Thì là
TP43
4 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 65.000
17 Hành lá
TP44
4 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 35.000
18 Mùi ta
TP45
4 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 45.000
19 Hành khô
TP46
8 kg Hàng mới, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 45.000
20 Gừng
TP47
8 kg Hàng mới, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 65.000
21 Gạo bắc thơm Hải Hậu
TP48
800 kg Gạo mới. Màu sắc không bị biến màu, có mùi tự nhiên của gạo, không bị hư hỏng, không có côn trùng trong gạo. Việt Nam 23.000
22 Gạo nếp
TP49
10 kg Gạo mới. Màu sắc không bị biến màu, có mùi tự nhiên của gạo, không bị hư hỏng, không có côn trùng trong gạo. Việt Nam 35.000
23 Gạo tấm
TP50
800 kg Gạo mới. Màu sắc không bị biến màu, có mùi tự nhiên của gạo, không bị hư hỏng, không có côn trùng trong gạo. Việt Nam 23.000
24 Nước mắm Đại Yên
TP51
40 lít Loại đóng chai 1 lít. Hạn sử dụng mới nhất Việt Nam 29.000
25 Bột canh
TP52
500 gói Loại đóng gói. Hạn sử dụng mới nhất Việt Nam 6.000
26 Muối hạt
TP53
15 kg Loại đóng gói. Hạn sử dụng mới nhất Việt Nam 8.000
27 Muối i ốt
TP54
6 gói Loại đóng gói. Hạn sử dụng mới nhất Việt Nam 10.000
28 Đường trắng
TP55
30 kg Loại đóng gói. Hạn sử dụng mới nhất Việt Nam 27.000
29 Hạt nêm
TP56
10 kg Loại đóng gói. Hạn sử dụng mới nhất Việt Nam 70.000
30 Dầu ăn Meizan
TP57
60 lít Loại đóng chai 1 lít. Hạn sử dụng mới nhất Việt Nam 62.500
31 Mì gạo
TP58
50 kg Hàng mới, không qua đông lạnh. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 42.500
32 Hạt sen khô loại 1
TP59
15 kg Hàng mới, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 245.000
33 Nước cốt dừa
TP60
12 lọ Loại đóng lọ. Hạn sử dụng mới nhất Việt Nam 35.000
34 Đỗ xanh không vỏ
TP61
15 kg Hàng mới, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 63.000
35 Nấm hương
TP62
5 kg Hàng mới, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 335.000
36 Bột năng
TP63
6 kg Loại đóng gói. Hạn sử dụng mới nhất Việt Nam 35.000
37 Thịt vai loại 1 (lõi vai, tề bỏ mỡ)
TP1
900 kg Thịt mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 150.000
38 Xương đuôi, cổ loại 1 (nhiều thịt)
TP2
120 kg Xương mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 115.000
39 Xương ống, cạng loại 1
TP3
50 kg Xương mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 110.000
40 Xương sườn
TP4
40 kg Xương mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 175.000
41 Tim lợn tươi cắt cuống
TP5
15 kg Tim mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 450.000
42 Thịt nạc vai
TP6
120 kg Thịt mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 180.000
43 Ức gà CN
TP7
150 kg Thịt mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 95.000
44 Gà CN bỏ cổ cánh, chân
TP8
150 kg Thịt mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 95.000
45 Chim câu tươi (làm tay)
TP9
30 kg Thịt mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 450.000
46 Thịt bò loại 1
TP10
70 kg Thịt mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 370.000
47 Thịt bò nạm loại 1 (rẻ sườn)
TP11
40 kg Thịt mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 295.000
48 Trứng cút
TP12
80 kg Loại ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng, ung. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 116.000
49 Trứng gà CN
TP13
80 kg Loại ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng, ung. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 95.000
50 Cá vược (cỡ đại)
TP14
50 kg Cá tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 205.000
51 Tôm hai nước loại 1
TP15
80 kg Tôm tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 300.000
52 Cua biển xay không mai
TP16
50 kg Hàng mới, tươi ngon, không qua đông lạnh. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 200.000
53 Ngao loại 1 (cỡ to)
TP17
50 kg Hàng mới, tươi ngon, không qua đông lạnh. Không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 40.000
54 Lươn loại 1 (cỡ đại)
TP18
50 kg Tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 400.000
55 Ngán loại 1
TP19
50 kg Hàng mới, tươi ngon, không qua đông lạnh. Không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 580.000
56 Giò nạc
TP20
60 kg Hàng mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 175.000
57 Mọc nấm
TP21
20 kg Hàng mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 175.000
58 Đậu phụ
TP22
50 kg Hàng mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 32.000
59 Bánh mỳ chuột
TP23
30 kg Hàng mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 80.000
60 Muối vừng
TP24
20 kg Hàng mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 150.000
61 Mồng tơi
TP25
50 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 25.000
62 Rau đay
TP26
50 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 25.000
63 Rau cải thảo
TP27
50 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 28.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây