Bidding package: Food supply

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Bidding package: Food supply
Contractor Selection Type
Choose contractor in special cases
Tender value
493.493.000 VND
Publication date
08:33 30/06/2026
Type of contract
Fixed unit price
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
262/QĐ-MN
Approval Entity
HAPPY NURSING SCHOOL
Approval date
29/06/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn5701661705 5701661705

CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VIỆT NGUYỄN HẠ LONG

493.493.000 VND 1 month
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Rau cải ngọt
TP28
50 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 28,000
2 Rau ngót
TP29
44 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 35,000
3 Rau dền
TP30
45 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 28,000
4 Rau bắp cải
TP31
45 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 22,000
5 Bí đỏ
TP32
80 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 22,000
6 Bí xanh
TP33
80 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 28,000
7 Cà chua loại 1 (to, nhiều bột)
TP34
200 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 40,000
8 Mướp
TP35
79 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 27,000
9 Củ dền
TP36
50 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 45,000
10 Khoai lang
TP37
50 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 35,000
11 Cà rốt
TP38
70 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 28,000
12 Khoai tây
TP39
70 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 28,000
13 Ngô ngọt
TP40
50 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 35,000
14 Quả chua
TP41
10 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 50,000
15 Tỏi khô
TP42
8 kg Hàng mới, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 45,000
16 Thì là
TP43
4 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 65,000
17 Hành lá
TP44
4 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 35,000
18 Mùi ta
TP45
4 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 45,000
19 Hành khô
TP46
8 kg Hàng mới, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 45,000
20 Gừng
TP47
8 kg Hàng mới, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 65,000
21 Gạo bắc thơm Hải Hậu
TP48
800 kg Gạo mới. Màu sắc không bị biến màu, có mùi tự nhiên của gạo, không bị hư hỏng, không có côn trùng trong gạo. Việt Nam 23,000
22 Gạo nếp
TP49
10 kg Gạo mới. Màu sắc không bị biến màu, có mùi tự nhiên của gạo, không bị hư hỏng, không có côn trùng trong gạo. Việt Nam 35,000
23 Gạo tấm
TP50
800 kg Gạo mới. Màu sắc không bị biến màu, có mùi tự nhiên của gạo, không bị hư hỏng, không có côn trùng trong gạo. Việt Nam 23,000
24 Nước mắm Đại Yên
TP51
40 lít Loại đóng chai 1 lít. Hạn sử dụng mới nhất Việt Nam 29,000
25 Bột canh
TP52
500 gói Loại đóng gói. Hạn sử dụng mới nhất Việt Nam 6,000
26 Muối hạt
TP53
15 kg Loại đóng gói. Hạn sử dụng mới nhất Việt Nam 8,000
27 Muối i ốt
TP54
6 gói Loại đóng gói. Hạn sử dụng mới nhất Việt Nam 10,000
28 Đường trắng
TP55
30 kg Loại đóng gói. Hạn sử dụng mới nhất Việt Nam 27,000
29 Hạt nêm
TP56
10 kg Loại đóng gói. Hạn sử dụng mới nhất Việt Nam 70,000
30 Dầu ăn Meizan
TP57
60 lít Loại đóng chai 1 lít. Hạn sử dụng mới nhất Việt Nam 62,500
31 Mì gạo
TP58
50 kg Hàng mới, không qua đông lạnh. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 42,500
32 Hạt sen khô loại 1
TP59
15 kg Hàng mới, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 245,000
33 Nước cốt dừa
TP60
12 lọ Loại đóng lọ. Hạn sử dụng mới nhất Việt Nam 35,000
34 Đỗ xanh không vỏ
TP61
15 kg Hàng mới, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 63,000
35 Nấm hương
TP62
5 kg Hàng mới, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 335,000
36 Bột năng
TP63
6 kg Loại đóng gói. Hạn sử dụng mới nhất Việt Nam 35,000
37 Thịt vai loại 1 (lõi vai, tề bỏ mỡ)
TP1
900 kg Thịt mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 150,000
38 Xương đuôi, cổ loại 1 (nhiều thịt)
TP2
120 kg Xương mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 115,000
39 Xương ống, cạng loại 1
TP3
50 kg Xương mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 110,000
40 Xương sườn
TP4
40 kg Xương mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 175,000
41 Tim lợn tươi cắt cuống
TP5
15 kg Tim mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 450,000
42 Thịt nạc vai
TP6
120 kg Thịt mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 180,000
43 Ức gà CN
TP7
150 kg Thịt mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 95,000
44 Gà CN bỏ cổ cánh, chân
TP8
150 kg Thịt mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 95,000
45 Chim câu tươi (làm tay)
TP9
30 kg Thịt mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 450,000
46 Thịt bò loại 1
TP10
70 kg Thịt mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 370,000
47 Thịt bò nạm loại 1 (rẻ sườn)
TP11
40 kg Thịt mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh, không ôi thiu. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 295,000
48 Trứng cút
TP12
80 kg Loại ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng, ung. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 116,000
49 Trứng gà CN
TP13
80 kg Loại ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng, ung. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 95,000
50 Cá vược (cỡ đại)
TP14
50 kg Cá tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 205,000
51 Tôm hai nước loại 1
TP15
80 kg Tôm tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 300,000
52 Cua biển xay không mai
TP16
50 kg Hàng mới, tươi ngon, không qua đông lạnh. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 200,000
53 Ngao loại 1 (cỡ to)
TP17
50 kg Hàng mới, tươi ngon, không qua đông lạnh. Không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 40,000
54 Lươn loại 1 (cỡ đại)
TP18
50 kg Tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 400,000
55 Ngán loại 1
TP19
50 kg Hàng mới, tươi ngon, không qua đông lạnh. Không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 580,000
56 Giò nạc
TP20
60 kg Hàng mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 175,000
57 Mọc nấm
TP21
20 kg Hàng mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 175,000
58 Đậu phụ
TP22
50 kg Hàng mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 32,000
59 Bánh mỳ chuột
TP23
30 kg Hàng mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 80,000
60 Muối vừng
TP24
20 kg Hàng mới, tươi, ngon, có màu sắc tự nhiên, không qua đông lạnh. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 150,000
61 Mồng tơi
TP25
50 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 25,000
62 Rau đay
TP26
50 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 25,000
63 Rau cải thảo
TP27
50 kg Hàng mới, tươi, ngon, không qua đông lạnh, không bị dập, hỏng. Phải đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm trong quá trình bảo quản, vận chuyển theo quy định. Việt Nam 28,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second