Gói thầu dịch vụ công ích

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
219
Số KHLCNT
Gói thầu
Gói thầu dịch vụ công ích
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
3.691.993.782 VND
Giá dự toán
3.691.993.782 VND
Hoàn thành
16:01 19/04/2022
Tỷ lệ giảm giá (%)
5%
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
10 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 3801087858 3801087858

CÔNG TY TNHH CÔNG MINH CÂY XANH

3.687.018.127,5543 VND 3.502.667.000 VND 10 tháng 10 tháng
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây