Gói thầu MS-01/2025

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu MS-01/2025
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
98.370.000 VND
Ngày đăng tải
21:06 06/06/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
3327/QĐ-BTM
Cơ quan phê duyệt
Bộ Tham Mưu
Ngày phê duyệt
03/06/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000035390 8329171349-001

Hộ kinh doanh Ngô Thị Hương 1976

98.370.000 VND 15 ngày 15 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bút chì 2B
HB-2B
20 Hộp - Võ bọc bằng gỗ, sơn màu vàng - Ruột chì 2mm, màu đen. - Dễ tẩy, dễ gọt. Đức 2.900.000
2 Tẩy chì
E-08
200 Cái - Dùng để tẩy vết chi trên gấy - Tẩy mềm dai, có độ bền tốt - An toàn không độc hại Việt Nam 4.400.000
3 Gọt bút chì
510 10
200 Cái - Làm bằng hợp kim nhôm, gọn nhẹ chắc chắn, lưỡi dao làm từ thép không gỉ sắc bén. - Gọt các loại thân bút 8,2mm Đức 4.460.000
4 Bút bi Thiên Long TL025
TL-025
2 Hôp - Bút bi dạng bấm cò; - Đầu bi: 0,8mm; trọng lượng 9 gram - Độ dài bút viết được: 1200-1500m; nét viết trơn, êm, mực ra đều và liên tục. Việt Nam 250.000
5 Vở học sinh
NB-095
200 Quyển - Vở ô ly, giấy màu rắng - 200 trang trên 1 quyển - Trọng lượng 300g Việt Nam 5.800.000
6 Cartridge máy in A4 LBP 2900
LBP2900
10 Hộp - Mã mực: Catridge 303 Canon. Hàng chính hãng - Loại mực: Laser đen trắng; - Bản in: 2.500 trang (độ phủ 5%) - Tuổi thọ trung bình: 25.000 bản in; - Bảo hành: 6 tháng hoặc khi hết mực (tùy điều kiện nào đến trước) Nhật 1.600.000
7 Cartridge máy in canon F16650
Canon F16650
5 Hộp - Loại mực: Laser đen trắng; - Bản in: 2.500 trang (độ phủ 5%); - Tuổi thọ trung bình: 25.000 bản in; - Bảo hành: 6 tháng hoặc khi hết mực (tùy điều kiện nào đến trước) - Kích thước 25x35cm - Chất liệu: Simile giả da loại tốt - Trọng lượng: 300-400gram Nhật 800.000
8 Cặp trình ký 5545 Deli
W 5545
20 Cái -Chất liệu: Carton bọc vải PVC bên ngoài - Màu: Xanh - Gáy hộp rộng 20cm, có thể đựng được tối đa 1.450 tờ A4 - Kích thước: 22x33x20cm -Chất liệu: Carton bọc vải PVC bên ngoài - Màu: Xanh - Gáy hộp rộng 20cm, có thể đựng được tối đa 1.450 tờ A4 - Kích thước: 22x33x20cm Việt Nam 2.120.000
9 Cặp hộp gập
CHG
20 Cái -Chất liệu: Carton bọc vải PVC bên ngoài - Màu: Xanh - Gáy hộp rộng 20cm, có thể đựng được tối đa 1.450 tờ A4 - Kích thước: 22x33x20cm Việt Nam 900.000
10 Cặp 3 dây nhựa 7cm
CDN 7cm
20 Cái - Kích thước: 22x33x7cm - Cặp 3 dây nhựa 7cm được làm từ carton cứng, có độ bền cao, chịu va đập tốt. Vải PVC bọc ngoài tạo cảm giác êm tay khi sử dụng. - Gáy hộp rộng 7cm, có thể đựng được tối đa 300 tờ A4 Việt Nam 380.000
11 Hộp đựng tài liệu
FO-BF03
20 Cái - Chất liệu: Nhựa dẽo - Màu: Xanh - Khổ A4 - Kích thước: 238x320x100 Việt Nam 1.580.000
12 Hồ dán
H-11 30cc
20 Hôp - Chất liệu: Nhựa dẽo - Màu: Xanh - Khổ A4 - Kích thước: 238x320x100 Việt Nam 140.000
13 Túi Clear bag
My Clear
10 Tập - Chất liệu: Nhựa PP, loại dày - Kích thước 23,5x31,5cm - Độ dày chất liệu: 0.5mm Việt Nam 750.000
14 Cặp cán bộ Ladoha
C41-T2
20 Cái - Thiết kế gồm 2 ngăn chính giữa, có khóa kéo riêng; Chất liệu giả da chất lượng cao mềm mại, bền đẹp; - Khóa bật tạo sự tiện lợi, kiểu dáng thanh lịch cho cặp; - Kích thước: 39x29x8cm Việt Nam 39.000.000
15 Băng dính gáy xanh 5cm
BD 5cm
10 Cuộn - Chất liệu: Chất dính được làm từ cao su tự nhiên, chống nước tốt, dễ cắt, không chứa hóa chất độc hại; - Mặt băng dính có thiết kế đặc biệt bởi các đường ngang xếp lớp; bám dính tốt trên nhiều bề mặt; - Kích thước: Chiều rộng 5cm; dài 50m; - Màu sắc: Xanh dương Việt Nam 120.000
16 Sổ ghi chép
SD202
25 Cuốn - Màu sắc: Đỏ Sẫm - Loại : Sổ Gáy Còng - Lăn Sơn Cạnh - Chất liệu: Da PU cao cấp. - Công nghệ in: Ép nhiệt logo nhũ bạc - Kích thước bìa: 17 x 23 cm - Kích thước ruột: 14,3 x 20,3 cm Việt Nam 1.500.000
17 Giấy in A4
Double A
10 Thùng - Thương hiệu: Double A - Khổ giấy: 421x29,7 cm - Định lượng: 70gsm. - Đóng gói: 500 tờ/ream, 5 ream/thùng. Thái Lan 3.900.000
18 Giấy in A3
Double A
5 Thùng - Thương hiệu: Double A - Khổ giấy: A3 - Định lượng: 70gsm. - Đóng gói: 500 tờ/ream, 5 ream/thùng Thái Lan 2.750.000
19 Bìa in A3
Double A
10 Gam - Bìa màu A3 (30cmx42cm) - Khổ giấy A3 - 100 tờ/1 xấp Thái Lan 740.000
20 Bìa in A4
BIA4
10 Gam - Kích thước: A4 (210cm x 297cm) - Màu: xanh dương - Định lượng: 180gsm - Đơn vị tính: Xấp (100 tờ) Việt Nam 800.000
21 Bìa bóng cứng A4
BBC A4
10 Gam - Bìa bóng kính loại mỏng, trong suốt; - Kích thước: 210x297mm, khổ A4 - Đóng gói: 100 tờ/ram. - Độ dày 0.6mm Việt Nam 1.200.000
22 Băng dính đen
BDĐ
50 Cuộn - Dày: 0,13mm - Dài: 20m - Màu: Đen, - Cách điện: 3,5 Kv Đài Loan 500.000
23 Băng dính trong
BDT
20 Cuộn - Băng keo để giữ vật dụng đúng vị trí không bị trượt. - Chất liệu: PET - Màu trắng Đài Loan 500.000
24 Băng dính đánh dấu
BDĐD
20 Cuộn - Băng keo để đánh dấu mô tả vật dụng. - Kích thước 20mm x 18m, độ dày: 0.08mm, gốc keo Acrylic - Màu trắng Đài Loan 500.000
25 Băng dính 2 mặt xanh
BD2M
20 Cuộn - Chất liệu : PE/EVA - Độ dày: 60-220 mic - Chiều dài 4-1300mm - Chiều rộng 4-1020mm - Màu xanh Đài Loan 1.300.000
26 Băng dính dán nhãn
BDN
10 Cuộn - Trong suốt có bền cao, có khả năng chống ẩm. - Thành phần keo: acrylic Đài Loan 150.000
27 Giấy A4 kẻ ngang
Double A
80 Tập - Tập 100 tờ giấy A4 Double A định lượng 70gsm có dòng kẻ ngang Thái Lan 3.600.000
28 Sổ nhật biên
SNB
50 Quyển - Bìa màu xanh; giấy trắng kẻ ô - Kích thước: 130 x195mm; - Đóng quyển: 100 tờ. Việt Nam 2.500.000
29 Sổ thu điện
STĐ
50 Quyển - Bìa màu xanh; giấy trắng kẻ ô - Kích thước: 130 x195mm; - Đóng quyển: 100 tờ. Việt Nam 2.500.000
30 Giấy điên thu
GĐT
100 Quyển - Bìa màu xanh; giấy trắng kẻ ô - Kích thước: 130 x195mm; - Đóng quyển: 100 tờ. Việt Nam 5.000.000
31 Bút trình chiếu
R800 Laser 910-001358
2 Cái - Màu sắc: Màu đen - Loại laze: Laze loại 2 - Công suất tối đa: Dưới 1mW - Chiều dài bước sóng: 522 ~ 542 nm (ánh sáng xanh lục) - Loại pin: 2 pin AAA - Tuổi thọ pin (Con trỏ laze): Tối đa 20 giờ -Tuổi thọ pin (Bút trình chiếu): Tối đa 1050 giờ - Khoảng cách hoạt động không dây: Khoảng 30m Đài Loan 2.900.000
32 Giấy A0
A0
100 Tờ - Màu :Trắng - Kích thước: 84,1 cm x 1,189 cm Việt Nam 900.000
33 Bút lông màu
FP-01
20 Hộp - Chất liệu: Thân bọc nhựa, ngòi sợi Polyester - Loại đầu bút: 1 cây/1 màu - Quy cách: 12 cây/1 hộp - Màu sắc tươi sáng đúng chuẩn màu mỹ thuật. Việt Nam 780.000
34 Mực tàu Diamine Onyx Black 30ml
Dm 30068
10 Lọ - Loại mực: Nước - Màu mực: Đen - Thể tích: 30ml/lọ Anh 1.150.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây