Bidding package MS-01/2025

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Bidding package MS-01/2025
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
98.370.000 VND
Publication date
21:06 06/06/2025
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
3327/QĐ-BTM
Approval Entity
HEADQUARTERS
Approval date
03/06/2025
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vnz000035390 8329171349-001

Hộ kinh doanh Ngô Thị Hương 1976

98.370.000 VND 15 day
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bút chì 2B
HB-2B
20 Hộp - Võ bọc bằng gỗ, sơn màu vàng - Ruột chì 2mm, màu đen. - Dễ tẩy, dễ gọt. Đức 2,900,000
2 Tẩy chì
E-08
200 Cái - Dùng để tẩy vết chi trên gấy - Tẩy mềm dai, có độ bền tốt - An toàn không độc hại Việt Nam 4,400,000
3 Gọt bút chì
510 10
200 Cái - Làm bằng hợp kim nhôm, gọn nhẹ chắc chắn, lưỡi dao làm từ thép không gỉ sắc bén. - Gọt các loại thân bút 8,2mm Đức 4,460,000
4 Bút bi Thiên Long TL025
TL-025
2 Hôp - Bút bi dạng bấm cò; - Đầu bi: 0,8mm; trọng lượng 9 gram - Độ dài bút viết được: 1200-1500m; nét viết trơn, êm, mực ra đều và liên tục. Việt Nam 250,000
5 Vở học sinh
NB-095
200 Quyển - Vở ô ly, giấy màu rắng - 200 trang trên 1 quyển - Trọng lượng 300g Việt Nam 5,800,000
6 Cartridge máy in A4 LBP 2900
LBP2900
10 Hộp - Mã mực: Catridge 303 Canon. Hàng chính hãng - Loại mực: Laser đen trắng; - Bản in: 2.500 trang (độ phủ 5%) - Tuổi thọ trung bình: 25.000 bản in; - Bảo hành: 6 tháng hoặc khi hết mực (tùy điều kiện nào đến trước) Nhật 1,600,000
7 Cartridge máy in canon F16650
Canon F16650
5 Hộp - Loại mực: Laser đen trắng; - Bản in: 2.500 trang (độ phủ 5%); - Tuổi thọ trung bình: 25.000 bản in; - Bảo hành: 6 tháng hoặc khi hết mực (tùy điều kiện nào đến trước) - Kích thước 25x35cm - Chất liệu: Simile giả da loại tốt - Trọng lượng: 300-400gram Nhật 800,000
8 Cặp trình ký 5545 Deli
W 5545
20 Cái -Chất liệu: Carton bọc vải PVC bên ngoài - Màu: Xanh - Gáy hộp rộng 20cm, có thể đựng được tối đa 1.450 tờ A4 - Kích thước: 22x33x20cm -Chất liệu: Carton bọc vải PVC bên ngoài - Màu: Xanh - Gáy hộp rộng 20cm, có thể đựng được tối đa 1.450 tờ A4 - Kích thước: 22x33x20cm Việt Nam 2,120,000
9 Cặp hộp gập
CHG
20 Cái -Chất liệu: Carton bọc vải PVC bên ngoài - Màu: Xanh - Gáy hộp rộng 20cm, có thể đựng được tối đa 1.450 tờ A4 - Kích thước: 22x33x20cm Việt Nam 900,000
10 Cặp 3 dây nhựa 7cm
CDN 7cm
20 Cái - Kích thước: 22x33x7cm - Cặp 3 dây nhựa 7cm được làm từ carton cứng, có độ bền cao, chịu va đập tốt. Vải PVC bọc ngoài tạo cảm giác êm tay khi sử dụng. - Gáy hộp rộng 7cm, có thể đựng được tối đa 300 tờ A4 Việt Nam 380,000
11 Hộp đựng tài liệu
FO-BF03
20 Cái - Chất liệu: Nhựa dẽo - Màu: Xanh - Khổ A4 - Kích thước: 238x320x100 Việt Nam 1,580,000
12 Hồ dán
H-11 30cc
20 Hôp - Chất liệu: Nhựa dẽo - Màu: Xanh - Khổ A4 - Kích thước: 238x320x100 Việt Nam 140,000
13 Túi Clear bag
My Clear
10 Tập - Chất liệu: Nhựa PP, loại dày - Kích thước 23,5x31,5cm - Độ dày chất liệu: 0.5mm Việt Nam 750,000
14 Cặp cán bộ Ladoha
C41-T2
20 Cái - Thiết kế gồm 2 ngăn chính giữa, có khóa kéo riêng; Chất liệu giả da chất lượng cao mềm mại, bền đẹp; - Khóa bật tạo sự tiện lợi, kiểu dáng thanh lịch cho cặp; - Kích thước: 39x29x8cm Việt Nam 39,000,000
15 Băng dính gáy xanh 5cm
BD 5cm
10 Cuộn - Chất liệu: Chất dính được làm từ cao su tự nhiên, chống nước tốt, dễ cắt, không chứa hóa chất độc hại; - Mặt băng dính có thiết kế đặc biệt bởi các đường ngang xếp lớp; bám dính tốt trên nhiều bề mặt; - Kích thước: Chiều rộng 5cm; dài 50m; - Màu sắc: Xanh dương Việt Nam 120,000
16 Sổ ghi chép
SD202
25 Cuốn - Màu sắc: Đỏ Sẫm - Loại : Sổ Gáy Còng - Lăn Sơn Cạnh - Chất liệu: Da PU cao cấp. - Công nghệ in: Ép nhiệt logo nhũ bạc - Kích thước bìa: 17 x 23 cm - Kích thước ruột: 14,3 x 20,3 cm Việt Nam 1,500,000
17 Giấy in A4
Double A
10 Thùng - Thương hiệu: Double A - Khổ giấy: 421x29,7 cm - Định lượng: 70gsm. - Đóng gói: 500 tờ/ream, 5 ream/thùng. Thái Lan 3,900,000
18 Giấy in A3
Double A
5 Thùng - Thương hiệu: Double A - Khổ giấy: A3 - Định lượng: 70gsm. - Đóng gói: 500 tờ/ream, 5 ream/thùng Thái Lan 2,750,000
19 Bìa in A3
Double A
10 Gam - Bìa màu A3 (30cmx42cm) - Khổ giấy A3 - 100 tờ/1 xấp Thái Lan 740,000
20 Bìa in A4
BIA4
10 Gam - Kích thước: A4 (210cm x 297cm) - Màu: xanh dương - Định lượng: 180gsm - Đơn vị tính: Xấp (100 tờ) Việt Nam 800,000
21 Bìa bóng cứng A4
BBC A4
10 Gam - Bìa bóng kính loại mỏng, trong suốt; - Kích thước: 210x297mm, khổ A4 - Đóng gói: 100 tờ/ram. - Độ dày 0.6mm Việt Nam 1,200,000
22 Băng dính đen
BDĐ
50 Cuộn - Dày: 0,13mm - Dài: 20m - Màu: Đen, - Cách điện: 3,5 Kv Đài Loan 500,000
23 Băng dính trong
BDT
20 Cuộn - Băng keo để giữ vật dụng đúng vị trí không bị trượt. - Chất liệu: PET - Màu trắng Đài Loan 500,000
24 Băng dính đánh dấu
BDĐD
20 Cuộn - Băng keo để đánh dấu mô tả vật dụng. - Kích thước 20mm x 18m, độ dày: 0.08mm, gốc keo Acrylic - Màu trắng Đài Loan 500,000
25 Băng dính 2 mặt xanh
BD2M
20 Cuộn - Chất liệu : PE/EVA - Độ dày: 60-220 mic - Chiều dài 4-1300mm - Chiều rộng 4-1020mm - Màu xanh Đài Loan 1,300,000
26 Băng dính dán nhãn
BDN
10 Cuộn - Trong suốt có bền cao, có khả năng chống ẩm. - Thành phần keo: acrylic Đài Loan 150,000
27 Giấy A4 kẻ ngang
Double A
80 Tập - Tập 100 tờ giấy A4 Double A định lượng 70gsm có dòng kẻ ngang Thái Lan 3,600,000
28 Sổ nhật biên
SNB
50 Quyển - Bìa màu xanh; giấy trắng kẻ ô - Kích thước: 130 x195mm; - Đóng quyển: 100 tờ. Việt Nam 2,500,000
29 Sổ thu điện
STĐ
50 Quyển - Bìa màu xanh; giấy trắng kẻ ô - Kích thước: 130 x195mm; - Đóng quyển: 100 tờ. Việt Nam 2,500,000
30 Giấy điên thu
GĐT
100 Quyển - Bìa màu xanh; giấy trắng kẻ ô - Kích thước: 130 x195mm; - Đóng quyển: 100 tờ. Việt Nam 5,000,000
31 Bút trình chiếu
R800 Laser 910-001358
2 Cái - Màu sắc: Màu đen - Loại laze: Laze loại 2 - Công suất tối đa: Dưới 1mW - Chiều dài bước sóng: 522 ~ 542 nm (ánh sáng xanh lục) - Loại pin: 2 pin AAA - Tuổi thọ pin (Con trỏ laze): Tối đa 20 giờ -Tuổi thọ pin (Bút trình chiếu): Tối đa 1050 giờ - Khoảng cách hoạt động không dây: Khoảng 30m Đài Loan 2,900,000
32 Giấy A0
A0
100 Tờ - Màu :Trắng - Kích thước: 84,1 cm x 1,189 cm Việt Nam 900,000
33 Bút lông màu
FP-01
20 Hộp - Chất liệu: Thân bọc nhựa, ngòi sợi Polyester - Loại đầu bút: 1 cây/1 màu - Quy cách: 12 cây/1 hộp - Màu sắc tươi sáng đúng chuẩn màu mỹ thuật. Việt Nam 780,000
34 Mực tàu Diamine Onyx Black 30ml
Dm 30068
10 Lọ - Loại mực: Nước - Màu mực: Đen - Thể tích: 30ml/lọ Anh 1,150,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second