Gói thầu MS-03/AT

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu MS-03/AT
Hình thức LCNT
Mua sắm trực tiếp
Giá gói thầu
13.613.900.000 VND
Ngày đăng tải
21:55 28/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Báo cáo đánh giá e-HSDT
15. Bao cao danh gia HSDX BHLD chuyen dung 2025.docx
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
1046/QĐ-TCHCKT
Cơ quan phê duyệt
Tổng cục Hậu cần - Kỹ thuật/Bộ Quốc phòng
Ngày phê duyệt
28/07/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0101116963 0101116963

CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ PHỤ TÙNG ĐINH VŨ

13.613.900.000 VND 60 ngày 57 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Trang bị bảo hộ lao động chống a xít và kiềm (bao gồm quần áo, găng tay, ủng).
1.1 Quần áo: Ký hiệu BP-QT-NSJ 1.2. Găng tay: Ký hiệu SR-300 1.3. Ủng: Ký hiệu LT-318H
520 Bộ Đáp ứng theo HSYC 1.1. Quần áo: Xuất xứ Trung Quốc 1.2. Găng tay: Xuất xứ Malaysia 1.3. Ủng: Xuất xứ Trung Quốc 6.000.000
2 Trang bị bảo hộ lao động chống cháy (gồm quần áo, mũ, găng tay, ủng).
2.1. Quần áo: Ký hiệu NM-C150-2 2.2. Mũ: Ký hiệu SH-C1 2.3. Găng tay: Ký hiệu NM-GLV-1 2.4. Ủng: Ký hiệu ZRB-01
505 Bộ Đáp ứng theo HSYC Trung Quốc 5.000.000
3 Trang bị bảo hộ lao động chịu dầu (bao gồm quần áo, găng tay)
3.1. Quần áo: Ký hiệu Tychem 6000 3.2. Găng tay: Ký hiệu SR-100
500 Bộ Đáp ứng theo HSYC 3.1. Quần áo: Xuất xứ Trung Quốc 3.2. Găng tay: Xuất xứ Malaysia 4.000.000
4 Trang bị bảo hộ lao động an toàn điện (bao gồm quần áo, găng tay, mũ).
4.1. Quần áo: Ký hiệu JYF-7 4.2. Găng tay: Ký hiệu 12 KV 4.3. Mũ: Ký hiệu SH-C1
550 Bộ Đáp ứng theo HSYC Trung Quốc 9.500.000
5 Ủng chịu dầu
Hercules S5
500 Đôi Đáp ứng theo HSYC Trung Quốc 720.000
6 Ủng cách điện
DJYX12
550 Đôi Đáp ứng theo HSYC Trung Quốc 698.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây