Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 120 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 63 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 84 gói thầu, trong đó có 63 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 94 gói (với 108 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 155 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 64 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,44%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0,93%, Phi tư vấn 4,63%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 632.866.329.425 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 620.679.556.248 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật như sau:
- Có quan hệ với 120 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,44%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0,93%, Phi tư vấn 4,63%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 632.866.329.425 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 620.679.556.248 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,93%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 71 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 41 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 123 TBMT trong đó tự mời thầu 108 TBMT, có 15 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS số 02/ĐL: Mua sắm Trang thiết bị thử nghiệm, đo lường của Phòng Tiêu chuẩn-Đo lường-Chất lượng/Bộ Tham mưu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HƯNG THỊNH TECH
26/08/2026 14:38
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu MS-10/PCCN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THANH TÚ
03/08/2026 18:23
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu MS-09/PCCN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CƠ KHÍ HOÀNG ĐẠT
03/08/2026 18:01
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu MS-08/PCCN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẢO HỘ LAO ĐỘNG TUYẾT NHUNG 68
03/08/2026 17:50
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu MS-07/PCCN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HỘ LAO ĐỘNG VIỆT NAM
03/08/2026 17:04
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu Mua vật chất thể thao năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV TIẾN TRỌNG PHÁT
30/07/2026 08:20
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Mua vật chất thể thao năm 2026 với 1 gói thầu.
30/07/2026 08:11
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu MS số 03/CY: Mua trang bị, vật tư linh kiện điện tử năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HMKT VIỆT NAM
24/07/2026 15:44
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm các gói thầu MS-07/PCCN, MS-08/PCCN, MS-09/PCCN, MS-10/PCCN của Ban Phòng chống cháy nổ - Cứu hộ, cứu nạn với 4 gói thầu.
20/07/2026 10:26
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật đăng tải TBMT Gói thầu MS số 02/ĐL: Mua sắm Trang thiết bị thử nghiệm, đo lường của Phòng Tiêu chuẩn-Đo lường-Chất lượng/Bộ Tham mưu năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/07/2026 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-03/AT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ PHỤ TÙNG ĐINH VŨ
28/12/2025 21:55
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu Gói thầu PTV-02/AT.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Chiến lược và Chính sách Mặt trận
28/12/2025 20:40
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-02/AT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY VIỆT NAM
12/08/2025 15:18
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố KQMT gói thầu Gói thầu MS-02/AT với 1 nhà thầu tham gia.
13/07/2025 11:01
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật đăng tải TBMT Gói thầu MS-02/AT theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2025 10:15
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-Số 01/ĐL: Mua sắm vật tư, chất chuẩn ngành TC-ĐL-CL năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÙI TÙNG LÂM
24/06/2025 17:00
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ PHỤ TÙNG VIỆT NGA
24/06/2025 11:40
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố KQMT gói thầu Gói thầu MS-01 với 1 nhà thầu tham gia.
20/06/2025 10:30
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Bùi Thị Hằng
11/06/2025 10:16
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật đăng tải TBMT Gói thầu MS-01 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2025 13:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS số 02/ĐL: Mua sắm Trang thiết bị thử nghiệm, đo lường của Phòng Tiêu chuẩn-Đo lường-Chất lượng/Bộ Tham mưu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HƯNG THỊNH TECH
26/08/2026 14:38
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu MS-10/PCCN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THANH TÚ
03/08/2026 18:23
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu MS-09/PCCN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CƠ KHÍ HOÀNG ĐẠT
03/08/2026 18:01
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu MS-08/PCCN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẢO HỘ LAO ĐỘNG TUYẾT NHUNG 68
03/08/2026 17:50
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu MS-07/PCCN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HỘ LAO ĐỘNG VIỆT NAM
03/08/2026 17:04
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu Mua vật chất thể thao năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV TIẾN TRỌNG PHÁT
30/07/2026 08:20
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Mua vật chất thể thao năm 2026 với 1 gói thầu.
30/07/2026 08:11
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật công bố kết quả gói thầu MS số 03/CY: Mua trang bị, vật tư linh kiện điện tử năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HMKT VIỆT NAM
24/07/2026 15:44
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm các gói thầu MS-07/PCCN, MS-08/PCCN, MS-09/PCCN, MS-10/PCCN của Ban Phòng chống cháy nổ - Cứu hộ, cứu nạn với 4 gói thầu.
20/07/2026 10:26
Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật đăng tải TBMT Gói thầu MS số 02/ĐL: Mua sắm Trang thiết bị thử nghiệm, đo lường của Phòng Tiêu chuẩn-Đo lường-Chất lượng/Bộ Tham mưu năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/07/2026 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật đã đăng tải 63 KHLCNT, trong đó có 84 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật đã đăng tải 108 TBMT trong 94 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 108 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật đã đăng tải 155 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 155 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 64 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật có quan hệ với 120 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tham mưu/Tổng cục Hậu cần-Kỹ thuật có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng đợi con tàu tới chỗ mình, hãy bơi ra chỗ nó. "
Cathy Hopkins
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"