MS-10/PCCN

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
MS-10/PCCN
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
105.920.000 VND
Ngày đăng tải
18:23 03/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
4287/QĐ-TM
Cơ quan phê duyệt
Bộ Tham mưu/TCKCKT
Ngày phê duyệt
28/07/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000033617 8315411110-001

HỘ KINH DOANH NGUYỄN THANH TÚ

105.600.000 VND 20 ngày 20 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Giấy in A4-80gsm
Double A A4 - 80gsm
20 Thùng Double A A4 - 80gsm Việt Nam 480.000
2 Giấy in A3 - 80gsm
Double A A3 - 80gsm
12 Thùng Double A A3 - 80gsm Việt Nam 960.000
3 Giấy in HP khổ A0
HP-120gr/ m2
24 Cuộn HP-120gr/ m2 Việt Nam 350.000
4 Giấy in đề can ngọc trai PP khổ giấy 1,07m
Indoor Inkjet Media
10 Cuộn Indoor Inkjet Media Việt Nam 1.210.000
5 Giấy đề can chia miếng A4
A4, Việt Nam
5 Ram A4, Việt Nam Việt Nam 220.000
6 Giấy in ảnh khổ A3
Epson 20 tờ/tập
20 Tập Epson 20 tờ/tập Việt Nam 80.000
7 Giấy in ảnh khổ A4
Epson 20 tờ/tập
19 Tập Epson 20 tờ/tập Việt Nam 45.000
8 Bìa màu A3 (đỏ, xanh, cam)
Indoor - 100 tờ/tập
6 Ram Indoor - 100 tờ/tập Việt Nam 100.000
9 Bút kim nhật UB 150
Uniball UB 0,5 (12 chiếc/hộp)
5 Hộp Uniball UB 0,5 (12 chiếc/hộp) Việt Nam 480.000
10 Bút Pentel 0.7
Pentel 0,7 (12 chiếc/hộp)
10 Hộp Pentel 0,7 (12 chiếc/hộp) Việt Nam 660.000
11 Bút viết bảng Thiên Long WB03
Thiên Long WB03/Việt Nam
3 Cái Thiên Long WB03/Việt Nam Việt Nam 10.000
12 Bút xóa Thiên Long TL-CP02
CP02, Việt Nam
5 Cái CP02, Việt Nam Việt Nam 24.000
13 Dao rọc giấy Double
Double, Thái Lan
3 Chiếc Double, Thái Lan Việt Nam 85.000
14 Hộp vuông A4 7 cm
A4 7F, Việt Nam
10 Hộp A4 7F, Việt Nam Việt Nam 33.000
15 Hộp vuông A4 10 cm
A4 10F, Việt Nam
10 Hộp A4 10F, Việt Nam Việt Nam 40.000
16 Hộp vuông A4 20 cm
A4 20F, Việt Nam
1 Hộp A4 20F, Việt Nam Việt Nam 60.000
17 Cặp da trình ký
Việt Nam
10 Chiếc Việt Nam Việt Nam 95.000
18 Kẹp sắt đen Deli 51 mm
Deli 51mm , 12 Cái/hộp
13 Hộp Deli 51mm , 12 Cái/hộp Việt Nam 40.000
19 Mực máy Photocopy Ricoh
IM 2500/3000/5000/6000
3 Hộp IM 2500/3000/5000/6000 Việt Nam 1.620.000
20 Mực in màu A0 HP T790
HP Designjet 72(130ml)
2 Hộp HP Designjet 72(130ml) Việt Nam 13.800.000
21 Đồng hồ bấm giây Casio
06 hộp/06 màu/01 bộ: (Cyan, Pho to Black, Megenta, Yellow, Matte, Grey )
9 Chiếc 06 hộp/06 màu/01 bộ: (Cyan, Pho to Black, Megenta, Yellow, Matte, Grey ) Việt Nam 1.500.000
22 Máy tính Casio JF-120FM
Casio HS-70W,KT: 64 x84 x24 Casio 12 số nhật
5 Chiếc Casio HS-70W,KT: 64 x84 x24 Casio 12 số nhật Việt Nam 440.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây