Gói thầu MS-06

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
37
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu MS-06
Bên mời thầu
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
4.911.689.000 VND
Ngày đăng tải
15:32 07/02/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
KQ2400624726_2501261046
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Cảnh sát biển Việt Nam
Ngày phê duyệt
26/01/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0102306780 0102306780

CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG ÂU - Á

4.853.923.800 VND 4.853.923.800 VND 4.853.923.800 VND 180 ngày 180 ngày

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Thiết bị truyền dẫn
1 Bộ Israel 1.629.650.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Cáp quang 12 sợi_treo
12400 m Việt Nam 20.900 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Cáp quang 12 sợi_chôn
11900 m Việt Nam 22.660 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Hộp phối quang 12 cổng (ODF-12)
16 bộ Việt Nam 2.545.400 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bộ chuyển đổi quang điện
40 chiếc Đài Loan 2.654.300 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Modul quang (nhận luồng truyền dẫn VTL)
16 chiếc Trung Quốc 7.042.200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Modul SFP Base-T 1Gbps
12 bộ Trung Quốc 5.958.700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Thiết bị chuyển mạch 24 port Switch_L2
3 bộ Indonesia 39.980.600 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Dây nhảy quang
104 sợi Việt Nam 205.700 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Cáp mạng Cat6
1260 m Trung Quốc 13.200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Ổn áp 5KVA
6 bộ Việt Nam 9.209.200 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Cắt lọc sét
6 bộ Việt Nam 49.841.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Tổ đất (đồng bộ cọc, cáp đồng, bảng đồng, hóa chất GEM...)
6 bộ Việt Nam 45.507.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Cột treo cáp 7m
10 chiếc Việt Nam 7.129.100 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Gông, kẹp, dây thép, biển treo cáp (khoảng vượt 50m); Vật tư hạ ngầm cáp trong cống bể
248 bộ Việt Nam 841.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Vật tư triển khai tuyến cáp ngầm (xi măng, thép, cát, sỏi...)
238 gói Việt Nam 4.284.500 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Ống vàng Φ 34
2990 m Việt Nam 52.800 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Vật tư phụ (Dây điện, ổ cắm, ống gen, lạt, ốc vít, bút đánh dấu, tem nhãn...)
14 gói Việt Nam 8.679.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây