Gói thầu MS-13

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
43
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu MS-13
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
21.900.000.000 VND
Ngày đăng tải
07:56 05/12/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
5832/QĐ-BV
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
Bệnh viện Quân y 175
Ngày phê duyệt
04/12/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0301856443 0301856443 Liên danh nhà thầu Công ty TNHH Thương mại – Dịch vụ Đồng Hữu và Công ty cổ phần HTP Việt Nam

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ ĐỒNG HỮU

20.751.000.000 VND 20.751.000.000 VND 120 ngày
2 vn0102762800 0102762800 Liên danh nhà thầu Công ty TNHH Thương mại – Dịch vụ Đồng Hữu và Công ty cổ phần HTP Việt Nam

CÔNG TY CỔ PHẦN HTP VIỆT NAM

20.751.000.000 VND 20.751.000.000 VND 120 ngày
Hệ thống đã phân tích tìm ra các nhà thầu liên danh sau:
# Tên nhà thầu Vai trò
1 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ ĐỒNG HỮU Liên danh chính
2 CÔNG TY CỔ PHẦN HTP VIỆT NAM Liên danh phụ

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Máy chạy thận nhân tạo
40 Cái Nhật Bản 374.850.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Hệ thống cung cấp dịch trung tâm
2 Hệ thống Hàn Quốc 1.650.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Ghế nằm chạy thận nhân tạo
65 Cái Trung Quốc 37.800.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây