Gói thầu số 01

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 01
Tên dự án
Đường giao thông nông thôn tuyến nối đường tránh thành phố Vinh vào trung tâm xã Hưng Mỹ, huyện Hưng Nguyên
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
2.178.179.000 VND
Giá gói thầu
2.178.179.000 VND
Đóng thầu
16:30 30/08/2017
Hình thức HĐ
Hợp đồng trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 86/QĐ-UBND ngày 08/09/2017 của UBND xã Hưng Mỹ
Ngày phê duyệt
08/09/2017
Lý do chọn nhà thầu
Nhà thầu đáp ứng các tiêu chí trong hồ sơ yêu cầu và có giá thấp nhất
Hoàn thành
15:26 10/09/2017
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2901786311 2901786311

Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Ánh Đức

2.175.385.000 VND 02 tháng 02 tháng kể từ ngày khởi công
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây