gói thầu số 01

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
gói thầu số 01
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
202.000.000 VND
Ngày đăng tải
13:57 31/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
07 -QĐ/VPĐU, ngày 26/12/2025
Cơ quan phê duyệt
Văn phòng Đảng ủy xã Pờ Ly Ngài
Ngày phê duyệt
26/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn8342559148 8342559148

VŨ THỊ VÂN

202.000.000 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ máy tính
Asus PRIME H510M-K
4 bộ Corei5-10400 Processor; Bộ nhớ Ram hiệu SSTC 8GB DDR4 3200Mhz UDIMM; Đài Loan 20.000.000
2 Máy in laser
M203DN
3 cái M203DN Trung quốc 6.000.000
3 Máy tính xách tay
1964 (Surface Studio)
2 Chiếc Model: 1964 (Surface Studio), LCD 14.4 inch, Cấu hình CPU Core I5, Ram 16GB, SSD 256GB Mỹ 20.000.000
4 Máy tính xách tay
Vivobook S14 S3407VA-LY046W
2 Chiếc i5-13420H/16GB/512GB WUXGA/W11_Bạc" Đài Loan 20.000.000
5 Máy quét
SP-1125N (PA03811-B011)
2 Cái SP-1125N (PA03811-B011) Nhật Bản 12.000.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây