Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Tên đơn vị (đầy đủ) | VŨ THỊ VÂN |
|
| Lượt xem | 205 | |
| Mã số thuế | 8342559148 | |
| Quốc gia cấp MST | Việt Nam | |
| Mã định danh | vn8342559148 | |
| Địa chỉ trụ sở | Tổ 5, Xã Hoàng Su Phì, Tỉnh Tuyên Quang | |
| Ngày phê duyệt | 18/12/2024 | |
| Trạng thái nộp phí |
Đã nộp chi phí nhưng hiện tại hết hạn.
Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. |
|
| Người đại diện pháp luật | VŨ THỊ VÂN | |
| Chức vụ | Chủ hộ kinh doanh | |
Ngành nghề kinh doanh của VŨ THỊ VÂN |
||
|
|
||
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
12:43 SA 01/04/2025 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu VŨ THỊ VÂN như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 16 gói thầu, trong đó trúng 16 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 50.97% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.67% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Tuyên Quang (13), Nghệ An (2), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Giang (1), Nghệ An (2), Không xác định (13)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 13 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 16 gói thầu, thắng 16 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| 0% | 15 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 16 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
VŨ THỊ VÂN đã trúng thầu gói thầu gói thầu số 01 do Văn phòng Đảng ủy xã Pờ Ly Ngài mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
31/12/2025 13:57
VŨ THỊ VÂN đã trúng thầu gói thầu gói thầu số 01 do Văn phòng HĐND-UBND xã Pờ Ly Ngài mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
30/12/2025 12:27
VŨ THỊ VÂN đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 01 do Văn phòng Đảng ủy xã Pờ Ly Ngài mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
29/12/2025 20:26
VŨ THỊ VÂN đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 01 do Phòng văn hóa Thàng Tín mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
25/12/2025 15:25
VŨ THỊ VÂN đã trúng thầu gói thầu Mua sắm máy móc, trang thiết bị được giao tại Quyết định số 586/QĐ-UBND ngày 10 tháng 11 năm 2025 của UBND xã Nậm Dịch do Văn phòng HĐND & UBND xã Nậm Dịch mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
19/12/2025 09:20
VŨ THỊ VÂN đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 01 do PHÒNG KINH TẾ XÃ HOÀNG SU PHÌ mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
18/12/2025 15:35
VŨ THỊ VÂN đã trúng thầu gói thầu Về việc phê duyệt dự toán, kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm máy móc, trang thiết bị phục vụ cho hoạt động của Phòng Kinh tế xã Nậm Dịch do Phòng Kinh Tế xã Nậm Dịch mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
16/12/2025 16:24
VŨ THỊ VÂN đã trúng thầu gói thầu Mua sắm trang thiết bị thực hiện nhiệm vụ khoa học, công nghệ, đổi mới sáng tạo, chuyển đổi số Quốc gia theo Nghị quyết 57-NQ/TW năm 2025 do Phòng Văn Hóa xã Tân Tiến mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
16/12/2025 11:14
VŨ THỊ VÂN đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 01 do Văn phòng Đảng ủy xã Hồ Thầu mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
11/12/2025 22:06
VŨ THỊ VÂN đã trúng thầu gói thầu Gói thàu số 01 do Ủy ban nhân dân xã Bản Máy mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
02/12/2025 17:11
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu VŨ THỊ VÂN có tham gia 16 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 16 gói, trượt thầu 0 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu VŨ THỊ VÂN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu VŨ THỊ VÂN có quan hệ với 15 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu VŨ THỊ VÂN đã tham gia thầu tại 2 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu VŨ THỊ VÂN đã tham gia thầu tại 2 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Phương thức tốt nhất để bảo toàn một sự vật, là chừa ra khoảng cách và chỗ trống cho nó. Chiếm hữu và kỳ vọng đều sẽ không lâu dài. "
An Ni Bảo Bối
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Thêm nhà thầu