Gói thầu số 01

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu số 01
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
244.000.000 VND
Ngày đăng tải
15:25 25/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
18/QĐ-PVHXH
Cơ quan phê duyệt
Phòng văn hóa - xã hội
Ngày phê duyệt
18/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn8342559148 8342559148

VŨ THỊ VÂN

244.000.000 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy tính xách tay
HP Pavilion 16
1 cái af0055TU U5 125U/ 16GD5/ 512GSSD/ 16.0WUXGA/ WL/ BT/ 3C/ ALUp/ OST/ W11SL/ Bạc (AY8C4PA) Trung Quốc 20.000.000
2 Máy tính xách tay
Dell Inspiron 15 3530
1 cái i7-1355U, 16GB, 512GB SSD, Intel Iris Xe Graphics, 15.6" FHD, 4C 54Wh, ax+BT, OfficeHome24,McAfee LS, Win 11 Home, Bạc (Platinum Silver),1Y WTY Trung Quốc 20.000.000
3 Máy in
Canon LBP 243 DW
1 cái LBP 243 DW Trung Quốc 10.000.000
4 Thiết bị thu âm không dây
DJI Mic 3
1 cái DJI Mic 3 Trung Quốc 15.000.000
5 Thiết bị cầm tay chống rung cho điện thoại
DJI Osmo Mobile 8_DS308&DA100
1 cái DJI Osmo Mobile 8_DS308&DA100 Trung Quốc 3.900.000
6 Thiết bị cầm tay chống rung cho máy quay
DJI RS 4 Mini Combo_P24MCombo
1 chiếc DJI RS 4 Mini Combo_P24MCombo Trung Quốc 9.350.000
7 Máy tính xách tay
Dell Inspiron 15 3530
1 Chiếc Intel Core i7 1355U, 15.6"FHD, 2x8G, 512GB SSD, 4 Cell-54Whr, Win 11, Office Home 2024 + M365 Basic 1Y, BH 12 tháng, N5I7305W1-Black Trung Quốc 20.000.000
8 Màn hình vi tính (LCD)
DELL SE2425HM 23.8INCH/ 1920x1080@100Hz/ IPS/ VGA/ HDMI/ LED/ ĐEN (R6GG4)
1 Chiếc DELL SE2425HM 23.8INCH/ 1920x1080@100Hz/ IPS/ VGA/ HDMI/ LED/ ĐEN (R6GG4) Trung Quốc 20.000.000
9 Máy tính để bàn
HP Pro Tower 280 G9 PCI
1 Chiếc Core i5- 13500, 8GB RAM, 256GB SSD, Intel Graphics,Wlan ax+BT, Keyboard, Mouse, Win 11 Home 64, 1Y TY_9H1R9PT Trung Quốc 13.250.000
10 Màn hình vi tính
HP Series 3 Pro 23.8 inch FHD Monitor - 324pv, 3Y TY_9U5C1AA
1 chiếc HP Series 3 Pro 23.8 inch FHD Monitor - 324pv, 3Y TY_9U5C1AA Trung Quốc 2.550.000
11 Phần mềm Office Home 2024
English APAC EM Medialess EP2-06811
1 bản APAC EM Medialess EP2-06811 Mỹ 2.650.000
12 MÁY IN
LBP - 2900
1 cái LBP - 2900 Trung Quốc 6.350.000
13 Giá treo tivi di động
AVA1800-70-1P
1 cái AVA1800-70-1P Trung Quốc 2.500.000
14 Tivi
Samsung UA98DU9000KXXV
1 chiếc Samsung UA98DU9000KXXV Việt Nam 50.000.000
15 Máy tính xách tay
Dell Inspiron 15 3530
1 cái Intel Core i7 1355U, 15.6"FHD, 2x8G, 512GB SSD, 4 Cell-54Whr, Win 11, Office Home 2024 + M365 Basic 1Y, BH 12 tháng, N5I7305W1-Black Trung Quốc 20.000.000
16 Máy in
Canon LBP 243 DW
1 cái Canon LBP 243 DW Trung Quốc 10.000.000
17 Thiết bị tường lửa
FortiGate 60F
1 cái (FG-60F-BDL-950-12) Mỹ 27.600.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây