Gói thầu số 01

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu số 01
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
124.970.000 VND
Ngày đăng tải
13:50 23/07/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
96/QĐ-THMĐ
Cơ quan phê duyệt
Trường tiểu học Mỹ Đức
Ngày phê duyệt
20/07/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 068169000965

Cơ sở Thiết bị PCCC Trường Thành

124.970.000 VND 88 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Tủ trung tâm báo cháy thường 05 kênh
YE-1-5L
1 cái PCCC Đài Loan 13.000.000
2 Đầu báo khói quang điện thường
AH-0311-2
32 cái PCCC Đài Loan 950.000
3 Đầu báo khói quang điện thường (dự phòng)
AH-0311-2
3 cái PCCC Đài Loan 950.000
4 Cáp tín hiệu
CV 1x0,5 mm²
950 mét Dẫn điện Việt Nam 24.000
5 Ắc quy dự phòng
DC24V-1,2Ah
1 cái nguồn Đài Loan 1.500.000
6 Nẹp
Máng ghen SP
850 m Bảo vệ dây điện Việt Nam 14.000
7 Chuông báo cháy 6 inch,24VDC
AH-0218
8 cái báo cháy Đài Loan 900.000
8 Đèn chiếu sáng sự cố
KT-2200EL
8 cái chiếu sáng sự cố Việt Nam 900.000
9 Nút nhấn báo cháy khẩn cấp loại lắp chìm
AH-0217
7 cái PCCC Đài Loan 900.000
10 Phụ kiện phụ, vật tư phụ lắp đặt đồng bộ hệ thống báo cháy
Máng ghen SP và phụ kiện
1 Bộ Phụ kiện Việt Nam 5.500.000
11 Nhân công hoàn thiện
NC
48 công nhân công thi công Việt Nam 340.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây