Gói thầu số 01: Chi phí thiết bị

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu số 01: Chi phí thiết bị
Tên dự án
Mua sắm màn hình hiển thị Led và hệ thống xếp hàng thông minh trụ sở UBND huyện Ba Vì
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
810.460.000 VND
Giá gói thầu
810.460.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
16:15 04/07/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 2175/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
20/08/2018
Hoàn thành
15:11 28/08/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2500224996 2500224996

Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Bình Quang

803.550.000 VND 45 ngày 45 Ngày
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây