Gói thầu số 01. Chi phí xây dựng

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
139
Số KHLCNT
Gói thầu
Gói thầu số 01. Chi phí xây dựng
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
2.354.839.000 VND
Giá dự toán
2.354.839.000 VND
Hoàn thành
07:38 07/10/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
10 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 2900762903 2900762903

CÔNG TY TNHH HỒNG ANH

2.352.287.212,8824 VND 2.352.287.000 VND 10 tháng 10 tháng
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây