Gói thầu số 01: Cung cấp lắp đặt camera an ninh

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Cung cấp lắp đặt camera an ninh
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
69.550.000 VND
Ngày đăng tải
20:30 31/03/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
38/QĐ-LL
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG TH VS THCS LÊ LƠI
Ngày phê duyệt
31/03/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5801463376 5801463376

TRANG TRÍ NỘI NGOẠI THẤT THÀNH PHÁT

69.550.000 VND 7 ngày 7 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Camera quan sát (DH-IPC-HFW1239TL1-A-IL), phụ kiện
DH-IPC-HFW1239TL1-A-IL
15 Bộ Độ phân giải 2MP, chống nước IP67 Trung Quốc 1.850.000
2 Camera quay quét DH-SD2A300NB-GNY-A-PV; Hiệu Dahua
DH-SD2A300NB-GNY-A-PV
1 Cái Độ phân giải 2MP, góc quay 360 độ Trung Quốc 2.150.000
3 Đầu ghi hình KTS 16 kênh (DHI-NVR4116HS-4KS3-VN),phụ kiện
DHI-NVR4116HS-4KS3-VN
1 Bộ Hỗ trợ 16 kênh, độ phân giải 4K Trung Quốc 5.850.000
4 Bộ chuyển đổi và cấp nguồn DHPFS3010-8ET-65
DHPFS3010-8ET-65
2 Cái Công suất 65W, 8 cổng Ethernet Trung Quốc 2.850.000
5 Thiết bị chuyển đổi và cấp nguồn (DH-PFS3006-4ET-36)
DH-PFS3006-4ET-36
1 Cái Công suất 36W, 4 cổng Ethernet Trung Quốc 2.400.000
6 Thiết bị chuyển mạch TP-LINK,LS1005G
LS1005G
1 Cái 5 cổng Gigabit, tốc độ 10/100/1000Mbps Trung Quốc 1.250.000
7 Ổ đĩa cứng của máy vi tính hiệu Seagate 4000GB (SkyHawk) ST4000VX016
ST4000VX016
1 Cái Dung lượng 4TB, tốc độ 5900 RPM Thái Lan 5.800.000
8 Dây Dropwire camera 2x(2x0.5)Cu + (7/0.33)St- PVC
-
850 Mét Dây đồng, cách điện PVC Việt Nam 11.000
9 Tủ điện 30x30
-
3 Cái Kích thước 30x30cm, vật liệu tôn Việt Nam 550.000
10 Tủ đầu ghi
-
1 Cái Kích thước phù hợp đầu ghi hình Việt Nam 550.000
11 Dây HDMI 3m
-
1 Sợi Chiều dài 3m, chuẩn HDMI 2.0 Trung Quốc 250.000
12 Nẹp điện
-
3 Vật liệu nhựa PVC, kích thước tiêu chuẩn Việt Nam 450.000
13 Vật tư thi công: nhân công,hộp kỹ thuật, hạt mạng, băng keo, ổ điện, dây rút…
-
1 Gói Đầy đủ phụ kiện thi công Việt Nam 5.500.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây